Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa Elimu wetu wa Nach. acha hizo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mfichuamaovu, May 10, 2012.

  1. m

    mfichuamaovu New Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwanza nakupongeza sana kwa kupiga mzigo wa ukweli. kwa kipindi kifupi tangu ufike huku tumekuona kuwa wewe ni jembe haswa. lakini cha kinachotusikitisha ni kuwa unatumia cheo chako vibaya. unatumia cheo hicho kuwarubuni watu walio chini yako.-ili kujinufahisha mwenyewe. unatumia cheo hicho kuwarubuni walimu wenye umri mdogo, kwa wadau wa Elimu tunasema ni UFATAKI. Acha tabia hiyo ya kutembea na watumishi wako watashindwa kiufanya kazi iliyowaleta Jina tunalo siyo vizuri. Tunaomba ufanye kazi iliyokuleta hasa ya kuinua Elimu kwa sisi watu wa kusini.Mwalimu Nyerere alisema Kiongozi anayetumia madaraka yake vibaya huo ni ufisdi. Kwako tunasema ni ufisadi wa mapenzi na unahujumu elimu. tunakupenda sana
     
  2. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni na mambo ya huyo afisa elimu wenu. Pia hapa ni jukwaa la siasa, peleka hii topic yako kwenye jukwaa linaloendana. KARIBU JF
     
  3. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Natumani mleta hoja alikusudia kumsema " Afisa Elimu wa Wilaya ya Nachingwea, Mkoa wa Lindi, Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania.
    Mengine yabaki kama yalivyowasilishwa....
     
Loading...