Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa Elimu Vifaa na Takwimu,

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ziltan, Jun 3, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele,
    naomba msaada wa lugha ya kiingereza kwenye nafasi ya kazi tajwa hapo juu
     
  2. G

    Gilly Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huitwa "Statistics and Logistic Officer" au kwa kifupi SLO.
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ahsante sana mkuu,
    na hawa tunawaitaje,
    1.afisa elimu taaluma
    2.afisa elimu vielelezo
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha ukilaza na wewe ndugu umezidi, umejibiwa, unakuja na vitu vidogo vidogo!!
     
Loading...