Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa elimu taaluma wilaya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Luraja, Oct 17, 2012.

  1. L

    Luraja Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba atakayesikia kuna nafasi za afisa elimu taaluma sekondari au shule za msingi katika halmashauri yoyote anipatie taarifa.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kupata ishu kama iz lazim uwe na insider.
     
  3. m

    mkatangara Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo kwenye halmashauri nyingi tu watu wanakaimu ambaopo wengina hawana hata sifa, Taarifa za walimu wenye vigezo vya kuweza kuteuliwa kushika nafasi hizo zimeshapelekwa TAMISEMI ambao ndio mamlaka ya uteuzi wa watu hao kwa bahati mbaya utaratibu wa kuwateua nao unachukua muda sana TAMISEMI. huwa hazitangazwi ili watu waombe ni nafasi za uteuzi, kwa mfano kwenye halmashauri nyingi mpya zilizoanzishwa hivi karibui bado hawajateuliwa
     
  4. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Walimu wengi siku hz wanasoma wakiwa makazini, hivyo wakirud wanapewa vyeo km hivyo. usitegemee kitatangazwa wakat waloajiliwa wanapandishwa vyeo. ni vigumu cku hz kupata ajira mpya kwa uafisa elimu. mara chache sana
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukiwa na insider nadhan inaweza kukusaidia ila c wengin 2conao 2namuachia Mungu.
     
  6. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    una hela?
     
  7. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tafuta refa vinginevyo hupati; hii nafasi ni ngumu sana kuipata.
     
  8. I

    Israel masawe Senior Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    inabidi refa kutokea juu kwa juu
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ndugu yangu hizi chance zinatolewa kiupendeleo sana huwezi amini kuna maafisa elimu taaluma ambao ni diploma holders tu! Hata NAFASI za S.L.O ziko Nyingi tu ila zinatolewa kwa kujuana na kuhonga that's why wakuu wa Shule wengi wanazipata coz wana "ukaribu" na Hao vigogo
     
  10. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mamlaka ya uteuzi ni katibu mkuu wizara ya Elimu, TAMISEMI ni wasimamizi wao tu.
     
  11. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu fanya kazi ulosomea vinginevyo mbele ni giza.
     
Loading...