Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa elimu kwa walipa kodi tra dar longroom - kichefuchefu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mabala The Farmer, Jul 17, 2012.

  1. M

    Mabala The Farmer Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wadau wa jamvini kwa mihangaiko ya kutwa Nzima. Napenda kutoa dukuduku langu kuhusu afisa mtajwa hapo juu kwani amekuwa na kauli chafu sana kwa wadau walipa kodi nchini. Mama huyu ambaye naamini nafasi hiyo kapewa bila taaluma na wakubwa anayeitwa Rose Mahendeka anatushawishi sisi walipa kodi wa nchi hii kujaribu kuthubutu kukwepa kodi kutokana na kauli mbovu anazotoa kwetu tunapokuwa na malalamiko ya kucheleweshewa Document (Kadhia) ktk kituo cha Forodha.Kwanza tunashangaa taasisi kubwa kama TRA kuajiri watu kwa FACEBOOK ili hali ikijua kuwa ni kitovu cha uchumi wa nchi hii. Kamani wadau mtu mgawa chai kesho valuation officer halafu ukitoa malalamiko huyo dada anadai kukejeli keeli nimeumia sana na naomba kuwasilisha....HATUMTAKI ALIYE MWEKA AKAMUONDOE........+**u****?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wewe utakuwa na yako, au unataka kuchukua nafasi yake hapo Long rum!! Walipa kodi tunafahamu njia ya kupeleka malalamiko na Kitilya huwa anayafanyia kazi on the spot.
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    @Rejeo huyu bwana ana hoja japokuwa sina hakika na la huyo mpikachai (japo pia ningefurahi kusikia mpikachai kajiendeleza hadi kufika kuwa afisa), lakini huyu dada anayemzungumzia nadhani angestahili kupewa kazi ambayo haimkutanishi na wateja- ni mjivuni na mwenye maringo kupindukia. Sijui anfanya haya kwa kujiaminisha na nini!- Labda kwa sababu ana umbo lenye kuvutia kidogo! Naamini anatakiwa kujua kwamba tunapoenda Longroom ni kwa ajili ya kulipa kodi sio kuangalia mikogo, dharau na majivuno (afterall ile ni ofisi ya Umma majivuno ampelekee mumewe-kama anaye)
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    watumishi wa umma ni headache, mie leo nimetibuana na mtumishi h/w ya temeke kwa sababu ya majibu ya hovyo!
     
Loading...