Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa elimu Dodoma mjini unalijua hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Sep 15, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kata ya kiwanja cha ndege Dodoma mjini,chini ya uongozi wa Diwani Mh.kambenga,kupitia CCM. Umeifumbia macho REHEMA ACADEMY SCHOOL iliyojengwa karibu kabisa na Nyumba ya Waziri wa ulinzi, kwa utaratibu wao wa kuwachanganya
    CHEKECHEA+P/SCHOOL+SECONDARY pamoja
    Jambo ambalo limezua Maneno mengi kwa wakazi wa Eneo husika.
    Ni kwamba Secondary ina walimu sita tu licha ya kuwa na mikondo miwili,na jumla yao ni 68,
    Cha ajabu zaidi ni Walimu wa p/school kufundisha na secondary pia.
    Wakufunzi wa Elimu hyo imekaaje,Na wanafunzi wote wanaingia Saa Moja Nusu mpaka saa kumi na moja.,
     
Loading...