Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afikishwa Mahakamani kwa Kufanya Ngono na Mbwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kilimasera, Aug 27, 2012.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanamke mmoja wa nchini Afrika Kusini ametiwa mbaroni baada ya kuwasumbua majirani kwa muda mrefu akifanya mapenzi na mbwa wawili na pia akirekodi video akifanya mapenzi na mbwa hao.
    Mwanamke mmoja mkazi wa Pretoria nchini Afrika Kusini amepandishwa kizimbani kwa tuhuma za ukatili kwa wanyama baada ya kugundulika kuwa kwa muda mrefu amekuwa akifanya mapenzi na mbwa wake wawili.


    Mwanamke huyo mzungu mwenye nywele za hudhurungi alitiwa mbaroni siku ya jumatatu baada ya malalamiko ya mwanamke huyo kufanya mapenzi na mbwa kupelekwa kwenye taasisi ya kulinda wanyama.


    Kwa mujibu wa vyanzo vya polisi, mtu mmoja ambaye hakutaka kugundulika alipeleka DVD ya mwanamke huyo akifanya mapenzi na mbwa kwenye taasisi ya kutetea haki za wanyama ambayo iliamua kupeleka suala hilo polisi.


    Polisi walipewa kibali cha kuisachi nyumba ya mwanamke huyo ambapo DVD nyingi sana za mwanamke huyo akifanya mapenzi na mbwa zilipatikana.


    "Inavyoonekana alikuwa akirekodi video za mapenzi yake na mbwa kwa muda mrefu sana. Alitiwa mbaroni muda mfupi baada ya nyumba yake kusachiwa", kilisema chanzo cha polisi.


    Mwanamke huyo alipandishwa kizimbani siku ya alhamisi ambapo hakimu aliamuru mwanamke huyo apimwe akili zake kabla ya kesi hiyo haijaendelea zaidi.


    Akitoka mahakamani baada ya kulipiwa dhamana na rafiki yake wa kiume, mwanamke huyo alijificha sura yake kwa kutumia gazeti ili waandishi wa habari wasimpige picha.


    Mbwa waliokuwa wakifanya mapenzi na mwanamke huyo wamechukuliwa na kupelekwa sehemu nyingine kwa uchunguzi zaidi.
     
  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duniani kuna mambo!!
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wazungu wana mambo ya ajabu sana. Mimi leo kwenye basi nimemshuhudia msichana mmoja wa kizungu akiwa na mwa wake wawili akiwabusu mbele za watu bila kujali. Msichana mwenyewe inaonekana ana umri kati ya miaka 18-20 hivi.
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kafiri mkubwa
     
  5. w

    wa home JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    akiwa na mwa wake. Mwa ndo nn mkuu?.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Mwanamke aliyetiwa mbaroni kwa kufanya mapenzi na mbwa akificha sura yake alipokuwa akitoka mahakamani[/TD]
    [TD]Mwanamke mmoja wa nchini Afrika Kusini ametiwa mbaroni baada ya kuwasumbua majirani kwa muda mrefu akifanya mapenzi na mbwa wawili na pia akirekodi video akifanya mapenzi na mbwa hao.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mwanamke mmoja mkazi wa Pretoria nchini Afrika Kusini amepandishwa kizimbani kwa tuhuma za ukatili kwa wanyama baada ya kugundulika kuwa kwa muda mrefu amekuwa akifanya mapenzi na mbwa wake wawili.

    Mwanamke huyo mzungu mwenye nywele za hudhurungi alitiwa mbaroni siku ya jumatatu baada ya malalamiko ya mwanamke huyo kufanya mapenzi na mbwa kupelekwa kwenye taasisi ya kulinda wanyama.

    Kwa mujibu wa vyanzo vya polisi, mtu mmoja ambaye hakutaka kugundulika alipeleka DVD ya mwanamke huyo akifanya mapenzi na mbwa kwenye taasisi ya kutetea haki za wanyama ambayo iliamua kupeleka suala hilo polisi.

    Polisi walipewa kibali cha kuisachi nyumba ya mwanamke huyo ambapo DVD nyingi sana za mwanamke huyo akifanya mapenzi na mbwa zilipatikana.

    "Inavyoonekana alikuwa akirekodi video za mapenzi yake na mbwa kwa muda mrefu sana. Alitiwa mbaroni muda mfupi baada ya nyumba yake kusachiwa", kilisema chanzo cha polisi.

    Mwanamke huyo alipandishwa kizimbani siku ya alhamisi ambapo hakimu aliamuru mwanamke huyo apimwe akili zake kabla ya kesi hiyo haijaendelea zaidi.

    Akitoka mahakamani baada ya kulipiwa dhamana na rafiki yake wa kiume, mwanamke huyo alijificha sura yake kwa kutumia gazeti ili waandishi wa habari wasimpige picha.

    Mbwa waliokuwa wakifanya mapenzi na mwanamke huyo wamechukuliwa na kupelekwa sehemu nyingine kwa uchunguzi zaidi.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Mwanamke Mbaroni Kwa Kufanya Mapenzi na Mbwa
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hakua akifanya mapenzi bali ngono! Mapenzi mnayajua?
    .
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Alikuwa akifanya ngono bana. Sio mapenzi.
    .
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    khaaaaaaaaaaaa
     
  10. k

    kaeso JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii dunia...!! Kha........!
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maendeleo
     
  12. m

    maswitule JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Aise kwa wazungu hilo si ajabu
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    huyo mbwa atakua mtaalam wa hiyo shughuli si mchezo
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    puuuuuuuuuuuuuuuu! hawanaga kinyaaaaaaaaa?? laanakhum!
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wazungu wana akili sana.
     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu mahakama impe hadhabu ya kufanya na punda

    leo sinywi mbege naomboleza kamanda aliyekufa moro
     
Loading...