Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afariki Baada Ya Mahojiano Na Polisi Ukonga - Hii ni sawa?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Jul 17, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Polisi wa ukonga hapa Dar, jana wamemchukua raia nyumbani kwake jioni, na kwenda naye kituoni kwa mahojiano, ndugu zake walipoenda kesho yake wakaambiwa kuwa ndugu yao, amepata homa hivyo kalazwa amana, walipoenda amana wakakuta amefariki.

    Kamanda wa polisi wa Ilala alipoulizwa na redio wapo jana jioni alisema kuwa huyo raia wakati anahojiwa iligundulika kuwa ana homa hivyo akapelekwa hosp. na kufariki. Je ni sawa?
     
    Last edited: Jul 17, 2009
  2. M

    Msindima JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je haya mahojiano yaliisha au hayakuisha? Na je mwili wa marehemu umeshafanyiwa uchunguzi ili kubaini kama kuna unyanyasaji wowote alifaofanyiwa marehemu? na baada ya kupata majibu kwa hayo maswali nahisi tunaweza tukapata mwanga katika kuchangia mada hii,ili tusikurupuke kujibu naomba mleta habari atupe full information ili tuweze kuchangia vizuri.
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nafikiri madaktari wtakuwa na nafasi nzuri sana kueleza hilo baada uchunguzi wao wa kitabibu
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    another police bonanza scam
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mleta hoja atwambie,marehemu alikuwa anahojiwa nini.
     
Loading...