Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afariki Baada ya kutoa fedha ATM Mashine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Afariki Baada ya kutoa fedha ATM Mashine
    [​IMG]
    Tuesday, November 17, 2009 10:35 AM
    MWANAUME mmoja aliyefahamika kwa jina la Chacha W mwenye umri wa miaka 35 amefariki dunia ghafla mara baada ya kumaliza kutoa fedha kutoka kwenye mashine za kutolea fedha [ATM] katika Tawi la Mbezi Makonde jijini Dar es Salaam. Akitoa taarifa hiyo kwa waandishi wa habari, Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Sebastian Masinde amesema, tukio hilo limetokea mishale ya 11:45 jioni, huko katika tawi la Benki ya NBC Mbezi Makonde.

    Amesema, kabla ya kupatwa na umauti hayo marehemu alifkia katika tawi hilo kwa lengo la kupata huduma za kibenki na kuingia moja kwa moja katika chumba za mashine hiyo aliingiza kadi yake kama kawaida.

    Amesema alipofanikiwa kutoa kiasi cha fedha alichokihitaji ndipo kifo kilipomkuta kwani alipochomoa kadi yake ndani ya ATM ghafla akaanguka chini na kufariki dunia papohapo.

    Hata hivyo Kamanda huyo amesema jeshi hilo hawajathibitisha chanzo cha kifo cha mtu huyo, na amehifadhiwa katika hospitali ya Mwananyamala kwa ajili ya uchunguzi zaidi juu ya kifo chake.
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kifo hiki kinahusiana vipi na Siasa!
     
  3. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kila kitu ni siasa.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    oooyeahhhhh...mapenzi siasa tupu...vifo vya kina kolimba/nk siasa tupu
     
Loading...