Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afariki baada ya kukabwa na nyama akiwa msibani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by fabinyo, Feb 2, 2012.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Thursday, 02 February 2012 07:47

    Joseph Lyimo,Babati
    MKAZI kijiji cha Gehandu,Wilayani ya Mbulu Mkoani Manyara, Gainame Mori (61) amefariki dunia baada ya kukabwa na finyango ya nyama wakati akila chakula kwenye mazishi ya jirani yaliyofanyika kata ya Magara wilayani Babati.
    Hali hiyo ilisababisha watu waliofika msibani hapo kushikwa na mshtuko akiwemo Mamo Magi (30) kupoteza fahamu na kusababisha baadhi ya waombolezaji kukimbia mbali na eneo hilo kwa kuogopa kufanywa mashahidi.

    Tukio hilo lilitokea juzi saa 10 jioni katika kijiji cha Mayoka A wilayani Babati ambapo mzee huyo alifariki dunia papo hapo kwa kile kinachodaiwa kukosa hewa baada ya kunyongwa na finyango ya nyama wakati akila pilau.
    Wakizungumza na Mwananchi baada ya kutokea kwa tukio hilo, baadhi ya mashuhuda walidai kuwa mzee huyo alifika kwenye msiba huo kwenye kijiji cha Mayoka A, kata ya Magara akiwa mzima wa afya.

    Walisema mzee huyo akiwa ni miongoni mwa watu waliokuwa kwenye shughuli hiyo na akawa anapata chakula katika sinia pamoja na wazee wenzake huku wakisubiri taratibu za mazishi hayo.

    “Ghafla wakati anaendelea kula chakula mzee huyo akawa anatoa macho na machozi na watu waliokuwa jirani yake wakadhani mzee Mori anamsikitikia na kumlilia marehemu huyo,” alisema mmoja kati ya shuhuda wa tukio hilo.

    Walisema baadhi ya watu walitambua mzee huyo amekwamwa na nyama wakawa wanampiga ngumi mgongoni lakini nyama hiyo haikutoka ndipo mmoja kati yao akaitoa kwa kuingiza mkono wake kwenye kinywa cha mzee huyo.

    Hata hivyo,walisema mzee huyo alifariki dunia papo hapo kwa kile kinachodaiwa kukosa hewa baada ya kunyongwa na nyama hiyo,ndipo wakatoa taarifa kwenye ofisi ya kijiji hicho pamoja na polisi.

    Mwili wa marehemu huyo umehifadhiwa kwenye hospitali ya wilaya ya Mbulu kwa uchunguzi zaidi na Magi amelazwa kituo cha afya cha Magara ambapo hali yake inasemekana inaendelea vizuri baada ya kupatiwa matibabu.
    -------------------------------------------------*************************-----------------------------------------------------------
    Wakati nasoma nilikuwa na huzuni sana lakini nilipofika hapo kwenye red,nikacheka sana halafu nikarejea tena kwenye huzuni!mkono wa mtu au?poleni sana wana Mbulu
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Watakuwa walimfinyia punje huyo.
    Shughuli za wenyewe ni nowmer mazee...
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhm!! Mungu amlaze mahali pema peponi. Amen
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    so sad...wata watasema ni uchawi ..for me i see ni accident tu ya kawaida
     
  5. G

    Gervas deogratius Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da! Da!...its so bad R.I.P..
     
  6. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    yah,so sad wadau!
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Habari nyepes nyepesi!i
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Rip mzee!
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa....
     
Loading...