Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afariki Akijichua Wakati Akiangalia Sinema ya Ngono

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TANMO, Sep 19, 2009.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Jamaa mmoja wa nchini Uturuki amefariki kwenye ukumbi wa sinema za ngono kutokana na shambulio la moyo wakati akijipigisha punyeto. Polisi wa Uturuki waliitwa kwenye ukumbi wa sinema unaoitwa Fitas Cinemas katika mji wa Sakarya ambao siku zote huonyesha sinema za ngono baada ya jamaa mmoja kufariki akijichua mwenyewe wakati akiangalia sinema hizo.

    Tukio hilo lilitokea jana katika kitongoji cha Adapazari katika mji wa Sakarya uliopo kaskazini magharibi mwa Uturuki na polisi walimtaja jamaa aliyefariki akiangalia ngono kuwa ni Hikmet Y. ambaye ana umri wa miaka 51.

    Taarifa zilisema kuwa wakati taa zilipowashwa kwenye ukumbi huo wa sinema baada ya sinema mbili za ngono kuisha, watu waliokaa siti za jirani na mwanaume huyo walishtushwa kumuona akiwa ametoa nyeti zake nje huku akiwa haonyeshi dalili yoyote ya uhai.

    Wamiliki wa ukumbi huo waliamua kuita polisi na ambulansi na walipofika walisema kuwa Hikmet alikuwa ameishafariki.

    Taarifa ya uchunguzi wa maiti yake iliyotolewa baadae ilisema kuwa Hikmet alifariki kutokana na shambulio la moyo wakati akiangalia sinema hizo.

    Jamaa mmoja wa nchini Uturuki amefariki kwenye ukumbi wa sinema za ngono kutokana na shambulio la moyo wakati akijipigisha punyeto.

    Polisi wa Uturuki waliitwa kwenye ukumbi wa sinema unaoitwa Fitas Cinemas katika mji wa Sakarya ambao siku zote huonyesha sinema za ngono baada ya jamaa mmoja kufariki akijichua mwenyewe wakati akiangalia sinema hizo.

    Tukio hilo lilitokea jana katika kitongoji cha Adapazari katika mji wa Sakarya uliopo kaskazini magharibi mwa Uturuki na polisi walimtaja jamaa aliyefariki akiangalia ngono kuwa ni Hikmet Y. ambaye ana umri wa miaka 51.

    Taarifa zilisema kuwa wakati taa zilipowashwa kwenye ukumbi huo wa sinema baada ya sinema mbili za ngono kuisha, watu waliokaa siti za jirani na mwanaume huyo walishtushwa kumuona akiwa ametoa nyeti zake nje huku akiwa haonyeshi dalili yoyote ya uhai.

    Wamiliki wa ukumbi huo waliamua kuita polisi na ambulansi na walipofika walisema kuwa Hikmet alikuwa ameishafariki.

    Taarifa ya uchunguzi wa maiti yake iliyotolewa baadae ilisema kuwa Hikmet alifariki kutokana na shambulio la moyo wakati akiangalia sinema hizo.

     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
  4. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Zee la miaka yote hiyo halikuwa na wife? Na kama alikuwa hana mbona wanawake wapo wengi?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi mpwa Masa umeona madhara yake hayo?
    Maana umetangaza juzi juzi hapa unarudi kwenye penzi binafsi angalia mzee tusije tukakuzika mapema.
     
  6. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja wa nchini Uturuki amefariki kwenye ukumbi wa sinema za ngono kutokana na shambulio la moyo wakati akijipigisha punyeto. Polisi wa Uturuki waliitwa kwenye ukumbi wa sinema unaoitwa Fitas Cinemas katika mji wa Sakarya ambao siku zote huonyesha sinema za ngono baada ya jamaa mmoja kufariki akijichua mwenyewe wakati akiangalia sinema hizo.

    Tukio hilo lilitokea jana katika kitongoji cha Adapazari katika mji wa Sakarya uliopo kaskazini magharibi mwa Uturuki na polisi walimtaja jamaa aliyefariki akiangalia ngono kuwa ni Hikmet Y. ambaye ana umri wa miaka 51.

    Taarifa zilisema kuwa wakati taa zilipowashwa kwenye ukumbi huo wa sinema baada ya sinema mbili za ngono kuisha, watu waliokaa siti za jirani na mwanaume huyo walishtushwa kumuona akiwa ametoa nyeti zake nje huku akiwa haonyeshi dalili yoyote ya uhai.

    Wamiliki wa ukumbi huo waliamua kuita polisi na ambulansi na walipofika walisema kuwa Hikmet alikuwa ameishafariki.

    Taarifa ya uchunguzi wa maiti yake iliyotolewa baadae ilisema kuwa Hikmet alifariki kutokana na shambulio la moyo wakati akiangalia sinema hizo.

    Jamaa mmoja wa nchini Uturuki amefariki kwenye ukumbi wa sinema za ngono kutokana na shambulio la moyo wakati akijipigisha punyeto.

    Polisi wa Uturuki waliitwa kwenye ukumbi wa sinema unaoitwa Fitas Cinemas katika mji wa Sakarya ambao siku zote huonyesha sinema za ngono baada ya jamaa mmoja kufariki akijichua mwenyewe wakati akiangalia sinema hizo.

    Tukio hilo lilitokea jana katika kitongoji cha Adapazari katika mji wa Sakarya uliopo kaskazini magharibi mwa Uturuki na polisi walimtaja jamaa aliyefariki akiangalia ngono kuwa ni Hikmet Y. ambaye ana umri wa miaka 51.

    Taarifa zilisema kuwa wakati taa zilipowashwa kwenye ukumbi huo wa sinema baada ya sinema mbili za ngono kuisha, watu waliokaa siti za jirani na mwanaume huyo walishtushwa kumuona akiwa ametoa nyeti zake nje huku akiwa haonyeshi dalili yoyote ya uhai.

    Wamiliki wa ukumbi huo waliamua kuita polisi na ambulansi na walipofika walisema kuwa Hikmet alikuwa ameishafariki.

    Taarifa ya uchunguzi wa maiti yake iliyotolewa baadae ilisema kuwa Hikmet alifariki kutokana na shambulio la moyo wakati akiangalia sinema hizo.


     
  7. amu

    amu JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    tobaaaaaaaa!ukumbini picha za eksii .....sipat picha
     
  8. Daud omar

    Daud omar JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2013
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,461
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jamaa inaonekana alikua anajichua kavu kavu, hata mate hakupaka
     
  9. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2013
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,533
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    ataenda kusemaje kwa Sir God
     
  10. amu

    amu JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    cc: Masanilo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Himidini

    Himidini JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 5,569
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 145
    ^^
    Sijui ukame wa wanawake? Au nini?
    R.I.P
    ^^
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    hahaha ha daa
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mmmmh rest in peace.
     
  14. B

    Broken soul JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2013
    Joined: Oct 24, 2013
    Messages: 462
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ya Allah tujaalie mwisho mwema!!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah miaka 4 iliyo pita
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. amu

    amu JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ilikuwa pending
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Huyo atakuwa alipiga puchu na supa gluu si bure
     
  18. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,214
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Wapi bongo wanaonyesha hizi muvi?
    cc smile heaven on earth badili tabia BAK etc
     
  19. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,214
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hivi huko bongo kumbi za ex ziko pia?
     
  20. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    wana CHAPUTA mko wapi?? RIP katibu
     
Loading...