Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afanyeje naye anampenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Jan 21, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau, kuna issue serious kidogo toka kwa best yangu mmoja. Ameanza kazi katika shirika fulani na hapo katika ofisi yake mpya amebahatika kumkuta dada mmoja mrembo sana ambaye ana vigezo vyote anavyovipenda mshikaji wangu. Akiwa katika kujizoeza na yule dada wafanyakazi wenzake wamemstua kwamba hapo anacheza na moto kwani huyo binti ni muathirika. Anasema amefuatilia stori za huyo dada kwa watu tofauti tofauti na anapata the same story.

    Mshikaji kapagawa na anajipa moyo kwamba kwa kuwa ameshafahamu status ya huyo dada anaona bora endelee nae tu na atahakikisha anajilinda vema asiathirike.

    Nimeshindwa kumshauri la maana huyu mshikaji wangiu kwani nilipomuuliza kama ana uhakika na analolifaya amesema "kwani mtu mwenye UKIMWI hana haki ya kuwa na mpenzi?" Nikaishia kumwambia atafakari kwa makini na awe mwangalifu maana "mambo ya rohoni" ni mtu mwenyewe anayependa. Sio baadae aanza kulaumu watu "mlinishauri vibaya".

    Mwenzetu kafika bei, wadau mnasemaje?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo ushauri wa kumpa huyu rafiki yako mwambie waende wakapime hosp. tofauti tofauti ila wakubaliane kwanza maana naona jamaa hata ndoano hajarusha binti akikubali asikimbilie kumega waende mguu kwa mguu kwa Dr. wapime afya zao.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    The best thing ni kwamba ameambiwa na ameshaelewa kuwa huyo dada ana shida hiyo, so ataamua chochote kwa risk yake(nadhani yuko above 18) na kwa hiyo ni mtu rational, na ana akili timamu!

    Otherwise huwezi kumshauri tofauti na akili yake inavyomtuma...never!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mambo yanayo epukika ni bora n'tu kumwambia mapema maana tutaanza kupoteza muda kwa kuanza kumjenga kisaikolojia n.k
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHE!
    nashukuru mungu sina mapenzi ya staili hiyo
    ....THUG LOVING.....ndio mwendo wangu!
     
  6. N

    Nanu JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo dawa wakapime pamoja kabla ya kutumikiana!!!!!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Anajidai inzi kufia kwenye kidonda eenh, hahaha wakapime kwanza awe na uhakika 100%, itamwezesha kujua namna ya kujikinga
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akiendelea kulilia kummmega mwambie atumie condom ndo solution pekee
     
  9. E

    Edo JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani huyu kaisha ambiwa demu mgonjwa , akapime nini tena?Sikio la kufa hilo.....
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama amempenda kikweli waende tu wakapime wajue status zao simple ..lakini binadamu siku zote hatupendani kabisa mtu mmoja anaweza kukuzushia una ngoma au baya lolote analojisikia kisa umemtosa /mmegombana na habari ikasambaa dunia nzima na ikakuharibia sifa yako
    Ingawa sometimez wanasema lisemwalo lipo
    Hao watu wamempima kwa macho au wana kithibitisho gani juu ya madai hayo??
     
  11. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Halafu huyo jamaa naye kha! Yaani umeanza kazi ofisini umekuta msichana mrembo wewe tayari unamtaka, ina maana wanaume wenzio hapo ofisini sio marijali?

    Mwambie aende taratibu bwana !!! :)
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    chukulia uko chumbani na mwanamke, mwataka fanya mapenzi (au ngono-call it whatever you want) kisha akakuambia, nimeathirika!!!!!!. Unaweza kuendelea?

    utakalo fikiria ndilo la kumpa huyo jamaa yako.

    Jibu langu ni hili, ikiwa jamaa yako hajaathirika, aachane na huyo mwanamke, PERIOD!!!!!. But ikiwa naye ni mwathirika, he should seek counselling kwanza.

    And he is very funny ameanza kazi na kupenda hapo hapo ofisini? Anajua risks za mapenzi na workmate? na akiacha hapo akaanza kazi sehemu nyingine.....nako atapenda mwingine?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    lakini kuna uwezekano ni maneno ya waswahili tu kama kuna mtu alishamthibitishia jamaa kuwa aliona majibu ya vipimo vya huyo dada sawa...otherwise wakapime
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    siku akinogewa ? wakapime tu na binti akigoma kupima labda itakuwa kweli
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakapime mara 2 hadi 3 kabla hawajafanya kitu.. La sivyo anajichimbia kaburi.. Wengi wameondoka kwa ubishi kama wake..
     
  16. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Is that guy serious???. One thing they may be only rumours! coz hamna aliyempima! au kuna mgonjwa mwenzie walikutana klinic akaamua kueneza habari.
    Sasa unafikiri kama dada anajua kuwa tayari ashakwama atakubali kwenda kupima.

    Swali kwa fidel
    Ukaambiwa leo vivian ni muadhirika 100% then take a condom and sleep with her, will you dare????
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe atumie zana kama amependa ua lazima apende na boga lake ndo ngoma hiyo
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu dear Vivian umepotea full category iliisha nn?
    Jibu kwa Vivian kwanza kabisa Mtambo utalala doro hakuna kazi itakayo fanyika hapo 24hrs.
     
  19. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asanteh kwa kunikaribisha kaka!! nilipata ajali na my car which I bought throgh my 2yrs saving was totally written off. i have been recovering slowly but littlebit stressed. I just thank God I came out alive. anyway yote mipango ya Mungu

    Anyway asante kwa jibu zuri! I think that is the answer you could give to that young boy!

    Nice day Fidel
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole sana lakini natumaini sasa hivi upo oky!
    Huku umia? Ilikuwaje mpaka ukala bam?
     
Loading...