Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afanye nini mpenzi wake amwamini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mjanga, Feb 13, 2011.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    jamani wana JF ni muda wa zaidi ya miaka minne sasa kuna rafiki yangu amekuwa akiishi na mchumba wake, lakini binti amwamini kabisa, mara nyingi wanakwazana, hasa jamaa akituhumiwa kuwa ni PLAYER, ilhali hayo si ya kweli! tunamsaidiaje???
    nimemwakilisha coz hajajiunga ndani ya JF!
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwanza karibu sana JF....
    Pili,kuna sababu zinazopelekea huyo msichana kutomwamini,ni lazima amuulize hizo sababu na ajitahidi kujirekebisha ili kurudisha kuaminiwa,au pengine msichana amewahi kutendwa kwahiyo kuamini mwanaume inakuwa issue.......natamani ungeeleza zaidi,mazingira ambayo yanapelekea wao kutokuaminiana.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    forum ya kuomba ushauri
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aepuke kufanya vitu au mazingira yanayoweza kumpa huyo dada wasiwasi!
     
  5. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    uchumba wa zaidi ya miaka 4 ndio kikwazo.
    Atangaze ndoa kama sio player na ndoa iwepo kweli!!!!!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Amkabidhi password ya credit card yake...
     
  7. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1. Ajenge mazingira ya uwazi ya makusudi kabisa yatakayomfanya binie amwamini.

    2. Akanushe tuhuma kuwa yeye si Player kwa vitendo mfano kushare naye information zinazotia mashaka, kumjulisha juu ya mienendo yake isiyoeleweka kama ipo.

    3. Ajenge mawasiliano ya karibu naye na kuwa muwazi zaidi, kumpenda, kumjali, kumpa nafasi ya kutosha, kumheshimu nk ili kujenga trust.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kumbe hicho ni kipimo kizuri cha uaminifu eeh?
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    karatasi ndo zinazoizungusha dunia mama..... Use credit cards to save trees!....l.o.l
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,015
    Likes Received: 9,667
    Trophy Points: 280
    Kama unaweza muulize huyo shemeji yako ni sababu zipi zimazomfanya asimwamini mwenzie. Ukishazifahamu hapo ndipo utaweza kutafuta namna ya kuwasaidia ili waache kukwazana na penzi lao lishamiri. Kuhusu kuwa PLAYER ana ushahidi au ni hisia tu zinazomfanya adhani hivyo? Kujua tatizo toka upande mmoja tu haitasaidia katika kutatua tatizo linalowakabili.

    YouTube - Shontelle - Impossible
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Du Mjanga kwanza karibu JF maana inaonekana umejiunga saa moja za usiku huu karibu sana
    Nakushauri na mwenzako ajiunge usimsemee ili kupata ukweli kwani huenda mchumba wake ana ukweli au jamaa yako si PLAYER tunashindwa kumhukumu au kumshauri, kwani kuna magonjwa usikute ndio analolisubiri
    Namshauri hivi vigozi sio deal tena km amzingua amteme apande daladala ingine
     
  12. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    atumie muda mwingi akiwa na huyo mpenzi wake-hii itamuondolea huyo binti alikuwa wapi na nani/anafanya nini? 2. asifanye jambo lolote kwa kificho au kujenga mazingira yatakayopelekea mpenzi wake kuwa na wasiwasi.:coffee:
     
  13. c

    chelenje JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asimwamini huyo she,am-treat kibabe tu,ma-she cyo wa2 wa kuaminiwa.
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :A S-alert1:
    Wakuu hakuna uchumba wa miaka minne.... hata agekuwa nani lazima angehisi hivyo. Huyo dada alitegemea baada ya miezi kadhaa sasa miaka minne na anavosema player haina maana kwamba anatoka bali anamaanisha jamaa anamchezea tu!!!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona hasira hivyo...Wamekufanya nini tena?
     
  16. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    thank you all for welcoming me to JF!and thank you all for your useful inputs on the topic! actually I find you people are helpful! ILA MSIWE TU MA-fis-ADI!:clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hata kazini aende naye au?
     
  18. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pesa sabuni ya roho.... Penye udhia penyeza rupia...
     
  19. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuondoa udhia waongozane kama kumbikumbi tu kama wanaweza. La kila mtu ashike time yake maana uchumba wa miaka minne bila ndoa ni hasara kubwa!
    as aq
     
  20. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona wengi wameangalia upande mmoja wa shillingi kwamba kuna vitu jamaa anafanya ambavyo vinamfanya huyu mwanamke asimuamini.Ni kweli inakuwaga hivyo vipi kama huyu mtu hana dalili hizo? Hapo ndio inakuja labda huyu mwanamke yuko insecure.


    Kwahio mkuu inabidi utoe details zaidi kidogo kuhusu matukio yaliomfanya huyu dada alalamike, inawezekana makosa sio yake inaweza kuwa huyo mwanamke hajioni mzuri wa kutosha kwa rafiki yako kiasi cha kwamba anapata wasi wasi na mambo madogo madogo kwamba jamaa ana cheat.
     
Loading...