Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afanye nini dada huyu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by happiness win, Oct 23, 2012.

  1. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na msichana wa kazi niliyeishi naye kwa miaka 5. Kwa bahati mbaya hana wazazi wala ndugu anayeweza kumsaidia au kumtegemea kwa lolote. Mwaka jana alipata mimba na nilipomhoji kijana aliyempa mimba alikubali na kuamua kumchukuwa na kuishi naye kwa tabu kwani Bwana hana kazi, ni mtu wa day waka tu.

    Jana msichana ananipigia simu na kunieleza kuwa Bwana wake amejiunga na Kikundi cha Uamsho na ametoa amri inayomtaka Mdada kubadili dini (alikuwa Mksristo) mara moja la sivyo aondoke na mtoto wake wa miezi miwili. Mdada hana pa kwenda na hayuko tayari kubadili dini. Nishaurini nimwambie afanye nini?
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii habari siamini kuwa ni ya kweli! Ni namna tu ya kukuza mambo ya Uamsho na kuwapaisha bila sababu za msingi! Na kama ni ya kweli ina maana mwanaume anamfukuza kwa gia ya kusema abadili dini, familia imemshinda kulea kwa kukosa kwake kazi.
     
  3. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh sijui itakuwaje.Hiyo ndio shida ya mapenzi ya kukutana barabarani.Kunusuru uhai wake mwambie dada asepe kama kweli hayuko tayari kubadili dini maana isije shingo yake ikafyekwa hao jamaa ni hatari sana maana wanafundishana ukatili sio Dini.
     
  4. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe mawazo yako ni nini kwani............!!!!!!!!!!!
     
  5. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Ni habari ya kweli na imenichanganya sana kwa kuwa namfahamu binti ni mtulivu na ana tabia njema. Sikutegemea kama yule Bwana angemfanyia hivyo wakati toka mwanzo alijua binti ni mkristo.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anaweza kubadili dini na cha moto akakiona.hawa uamsho hawasomeki. kama unaweza msaidie. kuna wengi wanafanya kazi kwa wahindi za ndani na watoto wanalea.
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    Tatizo linakuja kuwa asepe aende wapi???? Kwangu nilikuwa naishi naye kama house girl! hana ndugu.
     
  8. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama hataki kubadili bora ajipange sababu huwezi kuishi na mtu wakati huna raha, na huwezi badili dini ikiwa moyo wako hautako tayari........
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Mimi nilikuwa naishi naye kama house girl wangu. Yeye ananiona mimi kama ndiyo ndugu yake na kila kitu ananiambia mimi. Sasa aliponiambia kuhusu hili, nimejikuta njiapanda siwezi msaidia. Nimeomba ushauri wenu
     
  10. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hili jukwaa mambo ya UAMSHO usilete!! Hizo nyimbo tumeshazichoka.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    inawezekana vipi mtu asiwe na ndugu Happy?...wewe ulimtoa wapi kabla ya kuanza kuishi naye?
    labda ujaribu kuwasiliana na watu wa ustawi wa jamii....
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uamsho ni nini?
     
  13. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani yule binti mwanzoni wakati anajiingiza kwenye ngono hakujua huyo bwana ni muislamu?, nashauri kama bint hayuko tayari kubadili dini atafute namna ya kuishi na mtoto vizuri, au la kama hamna jinsi akae na mzazi mwenzake wayajadili vyema kwa utulivu kuhusu mtoto, naamini hekima ikitumika hakuna kitu kitaaharibika, japo mwanzo wa mahusiano yao walishayaharibu. Pole sana binti.
     
  14. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    sasa huyo dada na mshauri abadili dini japo mimi nashangaa kama uamsho kimekuwa kikundi cha kuchavhanga waschana wa kazi nakulazimisha watu kubadili dini?mbona kama hii mada ni ya kichina!
     
  15. K

    KILINDI Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrudishe kwako na uishi naye kwani wewe ndiye mlezi wake na unaijuwa historia yake na kwavile umewahi kaa naye basi mfanye awe mmoja ya wanafamilia wako/ Wanao. Mungu ni Mwema na atakubariki kwa hil.
     
  16. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    ni kikundi ambacho kikikukuta umelala kinakuamsha.staili inayotumika kuamsha inatofautiana kulingana na mazingira.
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Nilimpata Makambako. Kule alikuwa akiishi na mama yake ambaye kwa sasa ni marehemu. Alilelewa na mama yake tu hamjui baba yake; hapakuwa na ndugu wengine waliojitokeza kuwa naye. Kipindi chote nilichokuwa naye (5yrs) hakujitokeza ndugu wala hakuweza kwenda kumtembelea ndugu yeyote.
     
  18. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hata mie sijui maana hasa ya uamsho. Ila inawezekana ni kundi la watu furani wasio na upendo na wenzao!
     
  19. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpeleke Ustawi wa Jamii nadhani watamsaidia tu.
     
  20. S

    Starn JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe ndo ndugu yake hapa mjni mpe msaaada hata kwa kumsaidia kuanzisha biashara ndogo
     
Loading...