Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afanyacho Huyu Ni Sahihi?

Discussion in 'International Forum' started by Buchanan, Sep 11, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wengine hawa hapa:

    [​IMG]
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kama hao hapo juu hawana makosa kwa kuchoma kitambaa (bendera), huyu hapa chini ana kosa gani kuchoma karatasi (Quran?)

    [​IMG]
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hana kosa lolote sijui kwanini tena kashindwa kutekeleza ahadi yake. kwani hata Waislam kama wangelikuwa wajinga wangelichoma Bible. lakini wanajuwa kuchoma bible hakukna faida yoyote itakayo patikana sawa na kuchoma Quran. Quran zimesha chomwa nyingi saana, me namshangaa sana huyo jamaa, kuchoma Quran si chochote si lolote ktk Uislaa. Quran zimesha chomwa nyingi sana na bado Uislaam haujatetereka. mi naona anajisumbua tu, na nadhani kagundu ndio maana kaacha. :playball:
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Huyu Mpumbavu alitaka Apate Umaarufu Kuichoma Quran kama yule Mzungu aliye Mchora Kikatuni Mtume Muhammad Swala llahu alaye Wasalaam si alikuwa anataka apate Umaarufu tu. Na kama Rais wa zamani wa Marekani Bush Kuivamia IRAQ na kumuuwa Saadam hussein si alitaka apate Umaarufu Duniani?

    Kama wewe
    Buchanan uınavyo Kopi hizo Picha na Ku Paste humu ndani si unataka kupata umaarufu ndani Jamii Forums. Wewe Buchanan unafananisha Kuchoma bendera ya Amerika ya Kitambaa na Kuchoma Quran kitabu cha Waumini wa Dini ya Kiislam Ulimwengu mzima ni sawasawa?

    Mkuu
    Buchanan umesoma Shule Darasa la ngapi? Unaweza Kufananisha Kuchoma moto Bendera ya Amerika na kitabu chako unachokiamini cha ulokole yaani Kitabu cha Biblia? Acha kuweka Picha zako za upuuzi huo kama huna cha kufanya bora Soma Magazeti kwenye internet sio Kujaza Server ndani ya J.Forums. Asante
     
  6. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    test
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kuchoma karatasi na kuchoma kitambaa vyote si sahihi.

    Uislamu kama imani ya watu si kitu cha kubeza. Na wala Marekani kama nchi huru si kitu cha kudharau.

    Nadhani hii siyo agenda.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo tofauti ya Uislamu na Ukristo.

    Watu na vibaragashia vyao wanashiriki kufanya ujinga.
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Sep 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Siyo ajenda wakati dunia nzima ilitaharuki?
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Acha hizo, watu wengi wanakimbia sana uislamu siku hizi!
     
  11. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    La...we need to be tolerant of each others faiths.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi uislamu nini nini?
     
Loading...