Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande Sele na 20% Wajeruhi na kuharibu Mali.

Discussion in 'Entertainment' started by PakaJimmy, Apr 6, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanamuziki wawili, Selemani Msindi aka Afabde Sele na mwenzake 20% wamefikishwa katika mahakama mjini Morogoro hapo jana Alhamisi baada ya kuleta fujo katika eneo la Benki ya NMB Morogoro.

    Wanamuziki hao wanadaiwa kuvunja vioo vya gari la askari polisi, pamoja na la Manispaa ya Morogoro lenye namba za SM, na pia kumjeruhi na kumkata kwa panga mtu aitwaye Ramadhani Waziri, ambapo walimkata vidole.

    Wameachiwa kwa dhamana ya shs laki nane kila mmoja na mdhamini mmoja, ambapo hukumu yao inasubiri majaliwa ya afya ya mtu waliyemjeruhi.
    Source: TBC2 news Bulletin.

    My take: Bangi si kiburudisho....ni mateso!
     
  2. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wamevuna walichopanda, hivi afande Sele na chama cha C.U.F wana uhusiano gani? coz nimemwona Mtatiro na baadhi ya wanasheria wa C.U.F pale mahakamani na ndo walihangaika kumtafutia dhamana afande Sele.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata mimi imeniacha hoi, huenda hata huo Ubunge anaouota Afande Sele ni kwa kupitia CUF!
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kaaazi kweli kweli
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Bangi si chai acha wawehuke!!
     
  6. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ustar unamsumbua tu.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Afande Sele anataka kugombea ubunge kupitia CUF
     
  8. serio

    serio JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    bangi.....nooooooomaa
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bangi mbichi + kuberi + ugoro = Fujo
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio hivyo mgombea wao kumbe anavuta sigara kubwa sijui itakuwaje wakati wa kumsimamisha jemba huyo...
     
  11. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani Afande na mwenzie walikua wanatumia mapanga live lol:)
     
  12. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sometimes mtu ni Chizi, hooligan au psycho tunasingizia Bangi
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wakikua wataaacha!!!
     
  14. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je hawa ndio wanaojiita kioo cha jamii? Je kwa hili jamii ijifunze nini kutoka kwao. Kwa sasa afande ni raia wa kawaida anatumia panga hadharani, je akiwa mbunge si atatumia bastola kama marehemu d...........?
     
Loading...