Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande Sele kugombea ubunge 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TIQO, Mar 28, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    MFALME wa Rhymes nchini Seleman Msindi 'Afande Sele' ameweka wazi mpango wake wa kugombea ubunge katika uchaguzi wa mwaka 2015.

    Akizingumza hivi karibuni Sele alisema ameamua kugombea ili kuweza kuwatetea wanyonge ambao wamekosa watetezi bungeni.

    Hata hivyo Msindi ambaye amekuwa akiimba nyimbo zenye 'mguso' kwa jamii zikiwemo 'Mtazamo' aliowashirikisha Solothang na Prof.J, Karata Dume na nyinginezo hakuweka wazi kuwa atasimama kwa tiketi ya chama gani.
     
  2. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    All the best
     
  3. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,221
    Likes Received: 4,126
    Trophy Points: 280
    Mh,Ni haki yake kama mtanzania.Atumie haki yake ya kuchagua na kuchaguliwa
     
  4. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,221
    Likes Received: 4,126
    Trophy Points: 280
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    karibu sana!hii ni haki ya kila mtanzania
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ni haki yake kikatiba kugombea popote pale anapo taka pasipo kuvunja sheria.
    Aanze mapema kujipanga
    Tunamtakia kila la kheri.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ubunge wa jimbo la Bangi labda! Kuiga iga kila kitu kunawaponza..eti kisa Sugu ni Mbunge naye anataka Ubunge..wasanii bwana! Mara kanumba anataka ubunge, mara Langa anataka ubunge, Professa Jay naye nasikia katangaza nia, ooh sijui Jay Moe naye anagombea! hawa watu bwana!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Safi sana Jembe Sele nilimsikiliza kweli alisema ana mpango na yeye kuchukua jimbo coz ana iman mwanasiasa yeyote atakayesimama nae lazima akae!
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sina shaka nae hata kidogo hasa nikizingatia haya madudu ya wabunge wa CCM Mfalme anaweza lakini akigombea kwa tiket ya CDM tu tatizo sio yeye kama akigombea kwa tiket ya magamba tatizo ni mfumo atalazimika kuufuata mfumo mbovu ulioko ccm
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    usirushe mawe wakati unakaa kwenye nyumba ya vioo. bangi kitu gani wewe mbona karibu nusu ya wabunge wa sasa ni wavuta bangi na watumiaji wa madawa ya kulevya?
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wanaiga kwa vile waliopewa ridhaa wameshindwa kuwawakilisha ndo maana wameamua kuingia wenyewe front line huko huko mjengoni wakapambane
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo unaona kuwa ni sahih tukaongeza idadi ya wavuta kitu Bungeni?
     
  13. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kuacha kumfananisha Afande Sele na Zitto Kabwe. Wote wanataka mambo makubwa kuliko uwezo wao. Nchi hii uongozi umedhalilishwa kiasi hiki kwasababu ya viongozi tulionao.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Afande Sele anafaa kuwa Mbunge.
    [​IMG]
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hapa alisema alifuata nyayo sa mfalme seleman alifanya hvyo coz alikua ameshinda vita ya kifo cha usanii wake!
     
  16. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ndiba mchezo gani tena huu
    loh kumbe bora nisubiri 2015 kutangaza mapema kumuiga zitoo tunaishia na kashfa za ukweli kama hizi
    sijui atamuuzia nani miskoto kule bungen sugu ashaachana nazo analinda afya sikuhizi...sijui anataka kumuuzia nani majani
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Basiasi nilikuwa najaribu kumnadi mgombea mtarajiwa pengine atakubalika.
     
  18. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Cdm hatutaki wavuta bangi
     
  19. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida ya wabongo, mtu akiona biashara ya nyanya imemlipa mwenzie kila mtu anaagiza tenga la nyanya. Mwageni vijisenti vyenu subiri, naona hamjui siasa vizuri.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    am speechless
     
Loading...