Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande sele akivua stage noma,akon je?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rugas, Oct 13, 2009.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe hii nimeona alipo vua Afande Selle watu tulimponda sana lakini nashangaa hawa jamaa wanapongezwa sijui kwa vile masupa staa? Na wasanii wetu wataiga nyie subilini kwenye Fiesta huko.
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Labda waliomponda Afande Sele waliuangalia utamaduni wa kiTanzania zaidi ambapo mtu akifanya kitendo kama alichokifanya Afande Sele mara nyingi huonekana ni 'kichaa' ama ana ulimbukeni wa kuiga tamaduni za kimagharibi ambazo watu kujiachia uchi kama walivyofanya Akon na Wyclef Jean kwao ni kitu cha kawaida tu..Na Akon japo ana asili ya Senegal,ni mmarekani maana muda mwingi wa maisha yake ameutumia akiishi Marekani kiasi cha kupewa uraia wa nchi hiyohttp://www.google.co.in/search?hl=en&source=hp&q=akon+wikipedia&meta=&aq=0&oq=Akon+wiki)...So Afande Sele bado atazidi kushangaza kwa kitendo chake alichokifanya kutokana na Utanzania wake
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    True that but still Akon amechemsha... You cant just put the thing kinamna ile, Wycleff stopped some steps shorter

    Anyway, kunya anye kuku, akinya bata uharo!!
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    afande bange zinamdhuru
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Na Akon ni umarekani siyo?
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma mkuu...Pa1
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    halafu huyo afande sele hiyo afya yenyewe ya kuitangaza hivyo iko wapi??????
    hata pafyumu tu ya maana hakuna,kuvua nguo kuwapa watu harufu ya jasho tu
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tofauti ipo kwamba akina Wyclef wanaonesha dizaina box, Emporio Armani, wakati ndugu yetu afande anaonesha kabox mtumba ..Bwa ha ha ha ..
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    ha ha ha................
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo kisa Akon na Wyclef wamefanya kwa hiyo ina justify Afande alicho kifanya? Siyo lazima kuiga jamani. Pia what works for some one else may not work for you. Kuna vitu mwenzio atafanya ata shangiliwa lakini ukifanya wewe unakua kituko. Ni kama nguo vile. Unaweza kuvaa kitu watu waka sema hauja pendeza lakini akavaa mwenzio nguo hiyo hiyo watu wakawa wanamsifia kapendeza. Afande do what works for you bro.
     
  12. Robweme

    Robweme Senior Member

    #12
    Oct 13, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Kuna biashara hapo wakuu", Akon na Wyc.hawakuvua bure pale walikuwa wanatangaza biashara ya nguo za ndani.Je Afande Sele alikuwa anatangaza nini nguo za ndani?.Wasanii msiige kila kitu, jamaa wamelipwa pesa nyingi kutangaza hizo nguo nyie mnaiga tu.Kwaherini.
     
  13. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa huu upuuzi uwa hawaufanyi kwao. Sana sana wataishia kuvua mashati.
     
  14. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hiyo ya afande ni boksa ama kigunia!
     
  15. D

    Darwin JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapana hakuna biashara yoyote
    wote nawaona kama mashoga.
    Mwanaume na akili zako ufanye hivyo? hata kama umezaliwa na passport ya marekani matakoni huo ni upuuzi
     
  16. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii tabia ya kuvuta bangi bila kula chakula itawatokea puani siku...
     
  17. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ndizo imani tulizonazo kwa hawa jamaa kutoka majuu,hatuwezi kuona wamekosea!siku nyingine watakuja watupu kabisa,au waduu kwenye stage,tuseme wanatangaza ndom!hii ni km dharau kwetu!
     
Loading...