Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande Sele afanya Bonge la party la kumpongeza 20%

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 31, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mfalme wa Rhymes 2004, Suleiman Msindi ‘Afande Sele’ amemwangushia bonge la pati, mshindi wa tuzo tano za za Grammy aaah sorry za Kili Music 2010/11, Abbas Hamis Kinzasa ‘20%’ au ‘Kombinenga’ (pichani) kwa lengo la kuupongeza ushindi wake huko Morogoro. Aisee inaonyesha Afande kachoka kimtindo lakini bado mbishi... Check mafoto ya pati yeneywe...


    [​IMG][​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli mie niwe mkweli tu BAngi ni mbaya sana huyu jamaa 20% kashunda tunzo 5 za TKMA 2011 lakini I am sure he will be no where than where Afande Sele is, picha zinajieleza..
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    afande kachoka ni kweli ila 20% yuko juu sana
    alistahili kabisa ule ushindi,
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Check ndala zake kavaa baba na mama lol! hii kweli ya mwaka

    Kampumzike tu afande kubali matokeo kuwa umechoka tafuta njia nyingie tena utoke
     
  5. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuh!!yan hizi sura za kush tu!!
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .......bange
     
  7. M

    Mathematical Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    duh hali mbaya sana yan bangi inaharbu sura ngozi na mvuto kushneh kabisa...kashinda ila sasa hyo raha ya ushindi ipo wapi kama mtu anakuwa kama mfu yan dead walking body....i feel sorry kwa afande mfalme wa rhymes aliepoteza dira na compass ndo hatoipata tena pole sana blaza.
     
  8. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duh... hizo ndala za COPLO Sele zinaashiria nini???
     
  9. a

    atieno Senior Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uliweka picha zao hapa ili uzikashifu? kama kweli una msaada kwao unapaswa uwaelimishe, na sio kutoa unabii wa mwisho wa 20% utakavyokuwa
     
  10. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wabongo bwana!ukiwa na swagga flani unaitwa sharobaro,ukiwa kawaida wanatimba!!!tuache habari za kujadili muonekano wa hawa jamaa bali ujumbe gani wanafikisha katika jamii.taka usitake hivyo vichwa viwili kwa tungo zenye ujumbe hapa bongo hamna wa kuwafananisha nao.......
     
  11. J

    Jikombe Senior Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lakini kinachoonekana pichani ni chupa za pombe na si vipisi vya bangi. inashaangaza kulaumu bangi peke yake na si pombe.
    pombe bwana...........
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mmmmh huyu 20% ndo kawaje hivyo sasa??? Au naye msuba unafanya kazi??
     
  13. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ,,,,,,,Hapo nilipo BOLD ndo MANAKE,kitu cha MALAWI unafikiria mchezo mamake.
     
  14. T

    Tata JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana kimsingi na unachosema kuwa hawa wanamuziki ni mahiri kwa kutunga nyimbo zenye mantiki. Lakini huwezi kutenganisha weledi wao kwenye muziki na muonekano wao katika jamii. Kwani hawa ni role models wa vijana na watoto wetu wadogo. Na mara nyingi watoto na vijana huwaiga hawa celebrities si kwa nyimbo tu bali hata matendo yao. Sidhani kama ungependa mwanao aige tabia za kuvuta bangi na kuwa shabby kama hawa jamaa.

    Lazima hawa jamaa wazingatie hilo wakati wakifanya maamuzi yao katika masuala mbalimbali ya maisha yao binafsi. Ukishakuwa mwanamuziki maarufu unakuwa ni mtu wa watu "public figure" na huwezi kuepuka kufuatiliwa kwa karibu (public scrutiny) na wapenzi wa nyimbo zako ambao wanakuwa ni wadau muhimu katika maisha yako.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    bangi jamaaani................hebu waone sasa
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Nashindwa kuelewa mpaka sasa hivi ni vigezo gani vinatumika kumpata mshindi wa Kili music award!
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hongera kwa kajina....naomba tu mjiweke wasafi japo kidogo.
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kweli bangi,nibangue
     
  19. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hee!sasa hao hapo juu kina nani?
    au uvua nguo ndo swaga nalo.mmhh.
    tujuzane
     
  20. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya ndio matatizo ya Bangi zikizidi. Sijui anamfundisha nini mwanae TUNDA!!! Na yeye akija kuwa mwimbaji mzuri wa kike aje aimbe hadi avue nguo abaki na chupi mbele ya kadamnasi???? Jaman wasanii tuige yenye maana na si kila walifanyalo wazungu basi tunaiga
     
Loading...