Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande Samweli yuko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jibaba Bonge, Aug 18, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu member yuko wapi? Mbona kimya sana au ilikuwa nguvu ya siasa za Kyela tu? Au kabadili ID? Afande come back ndiyo mambo yanaanza sasa na michango yako bado inahitajika hapa, utuletee updates za Kyela.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Aulizwe George Mwakalinga....kama sio alias yake mwenyewe
     
  3. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha haha Bado anakusanya Laptops walizowagawia wana Kyela baadaye wakatoswa
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Afande Samweli lilikuwa jina la kampeni tu kama kigwanagala jina lake halisi ni.................................ngoja kwanza nikusanye waandishi wa habari.
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Nasikia anatafuta nauli ya kumtoa huko.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kigwangwalla ni Kigwangwalla wa kweli kabisa, na bahati njema ameshinda!...huh!@
     
  7. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,977
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    Hawezi kuja hapa;huwa anaonekana sana siku hizi nyakati za usiku pale Balingeng'onyo resort akipata moja baridi-moja moto,na nahisi kajiondoa kwenye mamabo ya siasa hasa baada ya habari hizi kuzagaa Kyela kuwa vyama vya upinzani vinafikiria visisimamishe wagombea wao ktk majimbo ya Kyela na Rungwe ya Mwandosya!

    Amekisusa hata kijiwe chetu cha Bondeni kwa Keny Mwanyerere,pia hata kule Bikutuka sijamuona siku nyingi pia
     
Loading...