Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande nzowa mgongano wenu wa kimasilah msituhusishe watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Kama kuna upuuzi nisiyo taka ni polisi kutangaza unafiki mbele ya watanzania
    kuna swala linaniumiza sana kuna huyu bana anajiita nzowa ametangaza kukamata muiran lakaini ukweli halisi anajua amekuwa akiingiza madawa za kulevya na amekuwa akidirect baadhi ya polisi kuwasimamia wapitisha madawa ya kulevya leo ametoka wapi na muiran kuonekana mubaya

    kama kuna mgongano wa kaimasilahi na wairan tunaomba msituhusishe wakati akiwa anapitisha kila siku pale airport akuna alikeuwa akipiga kelele leo amekataa kutoa cha uvunguni anadaiwa kukamatwa wakati fika wa alikuwa masaki na wao wakiwa kwenye payroll ya muiran

    Mwisho nasikitika kutangaza akuna kesi yoyote hapo itabakia story atakamatwa atatoa hela kama ajaachiwa na nzowa basi DPP
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huwa wanawapitisha na kula mgao...leo inaelekea kuna mtu amekosa akakomaa.kesi kama kawaida hawafungwi na vidhibiti vinarudi kuuzwa mtaani kwa tejas
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Aiseee
    kunywa vasrooooooooooo jfgarden niachie invoice
    umeonaaaaaaaaaaaaaaaaa eeeeeeeeehhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    kweli utaki unafiki
     
Loading...