Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande mwema:polisi wa changombe wanakodisha silaha usiku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa taarifa tu
    Ndugu zanguni ukiona mwenzako ananyolewa tia maji
    askari wa kituo cha polisi changombe wamekuwa wakishirrki
    zoezi la kukodisha silaaha kwa majambazi na wengine hushirki
    kabisa wakihakikishiwa usalama wao na masterling wa shuguli
    kimara korgwe kuna askari majuzi tu aliwaacha watu hoi mida ya sa kuminambili asbh;pale alipokuja sehemu ya vinywaji yuko hoi chakali
    baada ya muda uwezi ukaamini akaj mwenzake akiwa na silaha na kuuliza
    silaha ikwapi akadai samson anamletea;wakiwa mazungumzo mwenzake
    akahisi kuna mtu anaewafahamu akamnongoneza muda wa kurudisha silaha
    akamwambia awezi kwenda mpaka aletewe silaaha yake;nilijaribu kuchungulia
    nama zao za kitapeli akuwa ameeninginiza,...hatari zana baada ya muda ikaja
    mark 2 ikiwa na mtu kavaa kiraia akamletea silaha na mfuko wa bahasha kubwa aikjulikaana maana jamaa awakukaa hata dk 10,
    hatari sana kuona watu tunaowaamini na kuwpa dhamana usiku wakitutenda hivi kwa kuwapa watu sialaha wakiwa lindoni
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    He he he he.... hii sasa hatari, wanausalama ndo washiriki wa genge la majambazi. Tumekwisha...
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hilo dogo
    kaama ushasikia kisa cha daraja la kawe watu kuibiwa magari
    kupoknywa vitu live.....uliza nani ?
    Mungu autusaidie tuendako
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tuamke.......tunaweza kuwadhibiti hawa askari wenye tabia chafu kwa kuiga alichofanya Jerry muro. Kama unasimu yenye kamera jaribu kuitumia kiujanja pale unapoona askari akitia shaka.
     
  5. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    IGP Kaaaz kweli kweli huku traffic wanyakua rushwa, ukerewe askari majambaz, temeke wanakodisha silaha.
    Ushauri usione aibu hawa jamaa wakawa exposed maana mnatabia ya kujaribu kufunika mambo kuficha aibu. Dawa chukuwa hatua [kujenga imani kwa wananchi] na sisi tutakwambia ni nani hao.
    MFICHA u?>":)*&^ HAZAI
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    MKuu Mwanahalsi:

    Naomba ufafanuzi kidogo - Polisi unayemzungumzia alikuwa wa Kituo cha Polisi Chang'ombe anakuja Kuchukua silaha Kimara Korogwe?

    Nauliza maana ni vigumu kumtambua Police wa Chang'ombe kama wewe unaishi Kimara (and vice versa). Halafu umesema kuwa haukuweza kutambua "FORCE NUMBER" zao!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Yalaaaahhh twafa sie wananchi tusio na chochote
     
  8. n

    ndundu Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hapa bongo tuishi tu kumalizia siku zilizobaki suala la askari kuhusika na uuzaji wa silaha ni la siku nyingi na cha kushangaza zaidi hata hao mnaowapelekea malalamiko nao ni miongoni mwa wanaobariki shughuli hizo
     
Loading...