Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande mabawa

Discussion in 'International Forum' started by engmtolera, Mar 7, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jeshi la Uchina limetangaza kutoa ajira kwa njiwa elfu kumi.
    [​IMG]

    Njiwa akibebeshwa ujumbe


    Njiwa hao wameajiriwa ili waweze kutimika kwa ajili ya mawasiliano, iwapo itatokea siku ambayo njia za kawaida za mawasiliano zitaharibika, au kukwama. Kituo cha televisheni cha Uchina CCTV kimesema ajira hiyo imetolewa na Jeshi la Ukombozi la watu wa China.

    Taarifa zinasema tayarinjiwa hao wameanza kupewa mafunzo, katika jiji moja katikati ya Uchina.
    [​IMG]



    Afande..

    Jeshi hilo la njiwa litatumika katika siku ambayo mawasiliano yataharibika, na kazi yao itakuwa kuwasilisha ujumbe muhimu. Maafande hao wenye mabawa pia watakuwa wakipewa kazi nyeti za kijeshi. Njiwa wamekuwa wakifanya kazi katika jeshi la Uchina tangu miaka ya hamsini, ingawa sio kwa kiasi kikubwa kama hawa walioajiriwa sasa.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Back up system!
     
  3. M

    Matarese JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii imetulia! big up wachina!
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii ni techolojia ya siku nyingi sana, naona Wachina wameamua kuiendeleza tu.

    Pitia HAPA
     
Loading...