Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande atoa waraka kwa Ant Virus

Discussion in 'Celebrities Forum' started by dazipozi, Nov 29, 2011.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanamuziki wa kizazi kipya Afande Sele, amelalamika juu wanamuziki wanaojiita wanaharakati wa hapa nchini, ambao wanajiitaa Vinega kwa kumtema katika show ya uzinduzi wa albamu ya Ant Virus ambao itafanyika siku ya tarahe 26 kwenye viwanja vya Kijitonyama Posta.

    Afande anasema anajua wenzake wamemtenga kutokana na yeye kutajwa kuwa miongoni mwa wasanii watakao tumbuiza katika tamasha la Streit Music Enter College Special, ambayo imeandaliwa na Clouse Fm.
    Anasema yeye kukubali kujiunga na tamasha hilo kutokana na hali ya maisha yake, kwakuwa amegewa fedha nyingi na yeye anamatatizo na ndiyo maana amekubali kufanya show hiyo, ili kumaliza matatizo ya kifamilia. anasema wa wanaharakati wenzake kufanya uzinduzi huo wa Ant Virus, kumtoza kunamamuuma sana kwa kuwa umuhimu wake ni mkubwa na amepanga nao mengi.
    Ameendelea kusema watanzania wengi ndiyo mashahidi wa kauli yake na vitendo vyake juu ya harakati za muziki, pia anasema anasikitika sana kwamba Wanyonge kumtenga na kumsingizia Mwenzao mambo ambayo si ya kweli, ingawa wao ni mashahidi juu ya miongoni mwa watu waliobaniwa katika muziki.
    Aidha amedai kwamba kitendo walichomfanyia kwenye mtandao wa Face Book kwamba si kizuri kwa kumtangazia kwamba amesanda, kushiriki katika show hiyo wakati hawakumpa mwaliko, jambo ambalo anahisi kama ni kumdhulumu na kumyanyasa kwa hao ndugu zake, ambao anahisi kama vile wameanza kulewa kutoka na mafanikio madogo yanayotoka kwa Umma, ambao yeye amechangia kwa kiasi kikubwa sana.
    Anasema yeye haumizwi sana kutengwa kwenye uzinduzi huo kwakuwa ni maamuzi yao. anasema Soggy Dog alimpa taarifa juu ya mchongo hiyo Show, na kumwambia kwamba atampa taarifa zote jambo ambalo alilipokea kwa furaha, huku akiwaaambia yupo tayari kwa kazi hiyo lakini hatmaye hakupewa tena taarifa yoyote, na matokeo yake anakutaka na matangazo ambayo yanamajina na jina lake halipo, na alipouliza hakupewa jibu zaidi ya kuzungushwa.
    Afande anasema anatoa angalizo kwamba kwamba mambo haya yasichukuliwe kisiasa, pia kwa wadau na wanaharakati wa muziki kwamba ndiyo kwanza harakati ndiyo zimeanzishwa na kwamba wasibaguane, na wala kusingiziana kwakuwa wanadhalilishana, kwakuwa hawatakuwa wanafanya vyena kwa wanaadam na hata kwa Mungu.

    Bookmark
    Hits: 250
    Comments (3)Add Comment
    0
    ...
    written by maendeleo, November 27, 2011 - 14:26:25
    Ndimila kuwili huyu!
    Nilikuwa nameheshimu sana kama mwanaharakati, lakini kitendo chake cha kupigia magoti wanyonyaji kimemshushia hadi ! Hata uhuru wa Tanganyika ama Zanzibar ulipatikana kwa kuwa na msimamo na sio kuendekeza tamaa za fedha.
    Ameonyesha kuwa ni mbinafsi, sababu wenzake awapati fedha na wamehamua kupigania haki yao, lakini Afande tamaa imemtenga na wanaharakati wenzake

    report abuse
    +0
    vote down
    vote up

    othman
    ...
    written by othman, November 28, 2011 - 09:19:07
    Afande wambie kweli lakini Sugu ndio mchawi wako anaingiza mambo kisiasa?

    report abuse
    +0
    vote down
    vote up

    0
    ...
    written by mgokooooo, November 28, 2011 - 18:07:24
    mwanaume hatakiwi kua mtumwa kesho utajiunga na Waingerza upate misaada kaka dzain nlikua nakuelewa ila kwa kwa nimejua ww sio simba ila FISI khaaaa kumbuka ulikotoka na Sugu embu irudie kuckiliza nyimbo yako ya m2 na pesa daaaa kwl ubinadamu kazi.

    report abuse
    +0
    vote down
    vote up


    Write comment
    Name
    Comment
    bold italicize underline strike url image quote Smile Wink Laugh Grin Angry Sad Shocked Cool Tongue Kiss Cry
    smaller | bigger
    Subscribe via email (registered users only)
    I have read and agree to the Terms of Usage.

    security code
    Write the displayed characters



    More Stories:

    Lady Jay Dee kuachia siri nzito! (23-11-2011)
    Beef la Drake and Luda (22-11-2011)
    Bongo Movie C.P.U kurushwa TZ Movie Theatre (21-11-2011)
    Twanga pepeta yakamilisha uzinduzi wa Dunia Daraja (07-11-2011)
    Chege na Temba wafunika uzinduzi Twanga (07-11-2011)
    Msechu aomba radhi kuvaa mlegezo (03-11-2011)
    Mashujaa waongeza wanenguaji (02-11-2011)
    Sa Raha afunguka maisha yake (02-11-2011)
    Chege, Temba na Mataluma kuongeza nguvu Twanga (02-11-2011)
    Yanga yaramba dume (29-10-2011)


    nime copy Bongo5.com
     
  2. T

    Thesi JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sio mahala pake hapa
     
  3. k

    kicha Senior Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    umepotea njia kaka sio kosa lako, sio pake hapa
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    sawa. hata sugu mwenyewe hakumraumu ile siku ya ant-virus. kama katubu poa. shows za ant-virus bado zipo nyingi. bila shaka atashiriki. mia
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemaliza kila kitu.
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Umetumwa ehhhhh!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii nayo siasa?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Namshauri Afande Sele alenge maslahi. Achana na hao vinega, ni wahuni. Wanaimba matusi. Utajishushia heshma yako ktk jamii iliyostaarabika.
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ushauri gani huu? Huwezi kumshauri mtu kwa dizaini hii Jombaa halafu Vinega sio Chama cha siasa maana magamba wote mnachukulia hii ishu ya vinega kama ya kisiasa zaidi mnakosea sana wakuu.
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu Jamaa anapotea kweli leo, tena umeingia chakaaaaaaaaaaaa
    Hata hivyo maelezo haya chini yanakutunzia heshima kidogo
    Join Date : 6th November 2011

    Location : Zanzibar.Tanzania
    Posts : 66
    Rep Power : 21
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Afande gani analia lia ka mtoto?

    Kwani shida ndo ikufanye uwe msaliti?

    Hakuwa na njaa kiasi hicho,hiyo ni tamaa tu...

    Sasa anataka vyote,watu wengine bana!
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Mods ondoa habari hii ya msaliti kama huyu! Yaani huyu maandazi ameingiaje jukwaa hili tukufu?
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Afande kila mtu na maisha yake wewe angalia pesa, hata huyu Sugu kachukuwa pesa nyingi kwenye shoo yake, wasanii wengine wanalalamika wamepewa mgao mdogo, Afande Sele ndio Mfalme wa Bongo fleva Tanzania, Sugu anataka kuleta siasa kwe sanaa
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MODS pelekeni hii jukwaa husika, huyo Afande njaa mwisho wa siku watamcameruni

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usaliti wa Afande Sele ni upi?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    afendi mkaa uchi has just finished digging his own grave

    RIP buddy:spy:
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umaarufu sio kuponda hata ushauri pia unasaidia kukupa umaarufu jamvini...
    job true true..
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Afande angalia pesa! Pesa ndio imekatikia kwenye shoo ya juzi! Sasa hivi imeishia kwenye madeni! Hana kitu tena! Mfumo unamtaka mtu mzima akalie kwa Ruge ampe 50,000 walau leo ipite!! Tehe tehe!
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    uganda wananunua mabangaloo na si profesa J(kumbuka heavy weight Mc) anatumia karibu muongo mmoja kukamilisha nyumba! Muziki huu huu!
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Serikali mnajua mnapoteza kodi ya kiasi gani kwenye muziki? Kama mnafanyaga estimation ya kodi kwenye makampuni hamieni kwa wasanii! Sasa hivi mfateni diamond ili mkamue kwake mpaka mfumo mzima!
     
Loading...