Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande atembelea kwa BABU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchonga, Mar 11, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    FFU kwa Babu, Wamesahau waliyoyafanya.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safiii mkuu lakini ukumbuke mliyo wafanyia wana Arusha, kama uyo Babu angekubwa na Mauwaji Re Afande ungepata kikombe? fikiria kabla ujatenda. iyo ni kwa Ma afande wote
     
  3. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa. waliwafanyia kitendo kibaya kabisa. halafu wao ni wa kwanza kwanza kunywa dawa.
     
  4. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani kila mtu anaenda na kikombe chake??
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    They follow ORDERS,that is what they are trained to do!

    Mtawalaumu milele ila naimani hata wewe kazi unayo fanya kuna watu wana walaumu!

    Wakulaumiwa sio polisi,ila wanao waamuru kufanya upuuzi
     
  6. n

    ntobistan Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii thead ya toka jana kun wa2 wamei2mia.But thanx Mr.Mi nilivyoon title nikawa najua anayezungumziw hat ni yule Afande ambaye ni King of Bongo fleva.Heh!Kumbe ni visa vise
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    haroo babu niongeze rikikombe ringine limoja la dawa kabla lipapalazi halijaniona.fasta haroo...!!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Awa jamaaniliwapenda sana walipofika wakamsalimia babu na kumwambia babu akuna atakaekusumbua sie waziri wala yoyote sie ndie tunakulinda mpaka mwmisho wa maisha yetu tunaomba kikombe cha uzima kwanza babu...oohhh babu akagawa majiyabaraka baada ya hapo vijana wanachapa kazi wengine walikuwa waviviu maofisini mwao wanachakalika mpaka wanashangaana babu noma oohh
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Huyo mkuu ni

    afande zs mwombeji duh uko kunatakiwa kwenda jamanai niombeeni likizo yangu aijarudi majibu mpaka sasa mwisho j5 else naaga naumwa mharisho mpaka j3
     
Loading...