Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afadhali weekend imefika................

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Nov 11, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Sio kama napenda wikendi ifike ili nisifanye kazi, ila wikendi ndio wakati ambao tunapunguza sarakasi za nchi hii. Kwa mfano wiki hii imekuwa na sarakasi nyingi kwenye hii episode mpya ya "Tanzania yetu yasonga mbele" baadhi ya sarakasi zikiwa;
    1. Bunge kuanza likiwa halijajiandaa
    2. Sakata la Lema kule Arusha na kunyimwa dhamana
    3. Sakata la mkesha wa CHADEMA baada ya hapo na vurumai za wana CHADEMA na polisi
    4. Kukamatwa kwa Mbowe
    5. Issue ya ushoga ikiwa inaendelea
    Na mengine lukuki...........................Ah nimechoka nayo na sasa wikendi ije ili watu waongelee vitu vingine bhana....
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    HTML:
    ...........................Ah nimechoka nayo na sasa wikendi ije ili watu waongelee vitu vingine bhana.... 
    BUT STILL WE NEED CONCRETE ANSWERS ON ALL THE ABOVE SAID MATTERS!
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka wewe kweli ni mzalendo, ili jumatatu tuje na nguvu mpya ya kujadili na kuona sarakasi mpya. Nimeipenda hii
     
  4. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa, kuna sarakasi ya mafuta umeisahau.....Nayo iko hoot kwa week hii, magari yanazima barabarani
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wekend weekend!! tukutane palee maeneo yetu wajameni !!! naipenda sana ijumaa!!
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Yeah but if you find it difficult to get the answers unapumzika ili kukusanya nguvu
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ulabu........Ulabu.........Teh Teh
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nyama choma,makange ya mbuzi,nyama ya foil,paper steck,samaki mchemsho.fax ya kuk,kuku wa kupaka,supu ya ulimi,!!!! yoote ni weekend!!
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Na PWEZA
     
Loading...