Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afadhali tuwape wakoloni tuzo kuliko hawa wawekezaji wa sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babalao 2, Sep 19, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa waliosoma makala ya mwandishi nguli ndugu. NDIMARA TEGAMBAGE akilalama juu ya nia ya serikali kuyapa TUZO makampuni ya uchimbaji madini yaliyoisaidia serikali.
    Hii haiingii akilini kwa watu hawa wanaojenga madarasa mawili na kutuibia mabilioni kwa huu ukoloni mpya wenye majina laini kama wawekezaji ubia na uhisani wanapata TUZO.
    Hawa mabeberu wanahuruma kiasi gani au ufadhili upi wanaotupa kiasi cha kupewa TUZO?
    Kwa mantiki hiyo ni heri tuwape WAKOLONI wa zamani waliojenga mashule, hospitali, reli, mabarabara kuliko hawa wa kutuachia mashimo.
    jamani tuiombee nchi yetu kwa imani zote
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, kwani wawekezaji wanachukua mali hizi kwa mtutu wa bunduki?

    Bo.gus treaty bado zinatusumbua.
     
  3. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanawapa TUZO kwa kushirikiana nao vyema kutuibia.
     
Loading...