Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afadhali changudoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, May 16, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unaanza nae vizuri ukidhani atakufaa hapo mbeleni lakini mh!.




    Siku zinapozidi kwenda mbele unaona kamba inavutika zaidi upande mmoja:
    1. baada ya siku tatu tu za mahusiano yenu alikuomba umnunulie simu. simu aliyokuwa nayo anaifunga kwa "mipira kama ile ya kufungia hela" betrii inachomoka kila wakati, haina network, ya rangi ya siliver lakini imefuba balaa!,. Unaona ni muhimu kumnunulia simu lakini anasema umpe tu hiyo hela ataongezea apate nzuri zaidi, Lakini unapokutana nae kesho yake una unaona aina ya simu aliyonunua haina hadhi ya thamani ya pesa uliyompa.
    2. Pengine anakutumia sms kukuomba umtumie vocha ili mpate pia kuwasiliana
    3. ukiwa una uhakika kabisa kuwa vocha ya dola 10, lakini wewe hakupigii kamwe, ataishia "kukubip". Ukiuliza "why"...anajibu eti iliishia kumpigia mama yake!.
    4. Anafanya kazi, lakini kila mkikutana akitana kuongeza na mtu anataka kutumia simu yako tu ya kwake anasema haina credit.
    5. ukimwitaji aje kwako angalau kwa "tendo" anakuja kwa taxi, unalipa, mtakula, kumnywa, ila ukimgusa tu anakuambia "nipo katika siku zangu au sijisikii vizuri"..
    6. atataka mtoke kwenda kwenye starehe (club), ataomba hela ya kwenda saloon,ataomba ya taxi nk..
    7. Ukiwa club utalipa kiiingilio, vinywaji na kila zaga zaga mpaka siku iishe. Ukisema huna kitu atanuna na kuona unambania tu. Furaha itaishia hapo, mtakorofishana na ataondoka pasipo hata kuaga.
    8. Siku ambayo wewe upo "bize" yeye kwake anaona unamkimbia, ukimpigia simu hapike, au pengine kakuzimia kabisa.... Ukisema uende kwake hayupo, unaambiwa katoka na wenzake.
    9. Siku akikuomba umsindikize sehemu akanunue kitu, atachagua na kuelekeza wewe ndio ulipe....
    10. Ikiwa yakaribia sikukuu, anataka mwende "shopping",ukimchagulia kile ambacho wewe unaona atapendeza, anakumbia yeye hawezi kuvaa hilo "lapu lapu" atachukua ile ambayo kuilipia huwezi kutoka bila maumivu...ukikataa, kesho yake utaona kaivaa hiyo hiyo hujui alinunua saa ngapi!.
    11. Pengine atakuja na simulizi za shida kibao za kwao, utamwonea huruma umsaidie..lakini ukimweleza leo huna kitu kwa kuwa umetuma kiasi kwa mzazi wako unaona sura yake inabadilia, hanakuwa hana furaha kabisa....
    Pengine unaona ni heri ya kutafuta changudoa tu, una malizana nae hata kama ni gharama kubwa inaeleweka yupo kibiashara na utakuwa mwangalifu zaidi kuliko sehemu unayojiamini kuwa kuna penzi na inafika wakati ukajikuta unajeruhiwa wewe tuuu na kuumizwa moyo!.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Swali:We hawa warembo unawapata wapi???:yuck:

    Kama umekutana na zaidi ya mmoja wa aina hii...nakushauri ubadilishe sehemu unazeotembelea (ulipobahatika kukutana nao), coz wanaonekana wako kibiashara zaidi,au wanyonyaji kwa jina jingine.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ngoswe ina mana na wewe unapigika mizinga kiivyo?! Mwanamke mstaarabu kama anakupenda hawezi kukugeuza ATM kiasi hicho!...Endelea kuangaza utakutana na sampo nyingine tu ila CD hapana..
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hii nzuri i etulia
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kaka utafute changudoa wa nn wakati huyo uliyenae ni changudoa

    Definition ya changudoa kutoka kwenye kamusi ya Kiswaili
    1. Samaki anayejipeleka mwenyewe kwa mvuvi
    2. Mwanamke anayefanya mapenzi kama biashara

    kwa hiyo definition ya pili huyo wa kwako amegeuza wewe ni mtaji wa matatizo yako (wale wale tu)
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Inabidi uwe unafanya 'due diligence' kabla hujaamua kuwa nao karibu hivyo! Kama uko makini mwanamke wa jinsi hiyo unaweza kumjua mapema sana kabla hata hajakuchuna kiasi hicho.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini pamoja na yote hayo Changudo ni Changudoa tu.
     
  8. R

    Renegade JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Pole kaka tafuta mwanamke aliyetulia uoe.
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Pole sana kama ni kitu cha kweli kimekukuta ndugu.
    Naomba kuuliza swali la kizushi..... watu kama hawa mnakutana nao wapi?
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    malalamiko yako yote ni ya kujitakia ..........na waswahili wanasema jambo la kujitakia haliambiwi pole.
     
  11. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! pole sana! ila nadhani hzo tayari ni sifa za changudoa
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    1. Maofisini tunakotafuta mkate wetu wa kila siku
    2. Kwenye Harusi/Send Off Party ambako ni "biggest outing" of our times
    3. Baa au Club ambako ndiyo sehemu maarufu zaidi kuwapata
    4. Kwenye Nyumba za ibada
    5. Kwa kupigiwa "cross" na rafiki
    6. Kwa kuunganishiwa na rafiki au ndugu
    7. . . .
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Inatisha kweli!
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa mtaji huu vijana mtajenga kweli?
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanafunzi ndio wana haka katabia ka mizinga.

    Ila kuema kweli inategemea wewe mwanaume ume muapproach vipi mwanamke ukiingia kwa kujisifia na wengine hukodi hata magari ya kifahari ili tu waonekane wako juu basi hapo unageuzwa mtaji.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mpwa acha kudate wanafunzi!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Nikiwashauri vijana wajiunge kwenye chama changu cha kustarehe na mabaamedi wala hata hawanielewagi.

    Acha wachunwe, si wanajitakia wenyewe?
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mwanamme wengi wao huwa wanataka tendo tu kwa mwanamke na mwanamke nae anataka mtaji tu kwako...............kama tit for tat flani hivi
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I like dating cougars! lol
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafwadhali nitake radhi naiheshimu sana ndoa yangu takatifu na naogopa kuikashifu vile ilitiwa wakfu na askofu.
     
Loading...