Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afa ghafla akisaka ajira JKT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 3, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Serengeti.

    KIJANA mmoja aliyekuwa akisaka nafasi ya kujiung na Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) wilayani Serengeti mekufa wakati akimalizia mbio za kuzunguka mara nne uwanja wa mpira wa miguu. Tukio hilo ambalo limeibua simanzi kwa kundi la watu wengine waliokuwa kwenye harakati za kuonyesha uhodari katika kupoata ajira hiyo, lilitokea Aprili 30 mwaka saa nne asubuhi. Polisi walithibitisha kutokea ka kifo cha kiajana huyo ambaye alikuwa anapiginia nafasi ya kulitumikia taifa kupitia jeshi. Walioshuhudia tukio hilo walisema kwamaba mazoezi hayo ya kukimbia yaliyokuwa yakisimamiwa na mmoja wa wakufunzi wa mgambo wa wilaya. Ingawa alionyesha umahiri mkubwa wa kukimbia, ilipofikia mzunguko wa mwisho, ndupo akaanguka ghafka na kuopoteza fahamu. “Walijaribu kumpa huduma ya kwanza lakini ikashindika ikabidi akimbizwe katika hospitalini teule ya Nyerere na alipopimwa, madajktari wakabaini kwamba amekwisha fariki,’ alisema mmoja waa mashuhuda hao ambao walizungumza kwa shari la kutotaja majina. Mganga mkuu wa hospitali hiyo Dk Amosi Kittoh alikiri marehemu huyo kufikishwa hospitalini hapo ,na kuwa baada ya vipimo walibaini kuwa moyo ulishindwa kufanya kazi. Mkuu wa wilaya hiyo Edward Ole Lenga, ambaye pia ni Mwenyekiti Kamati ya Ulinzi na Usalama ya wilaya na alikuwa akisimamia usaili huo alipoulizwa alikiri kutokea kwa kifo hicho. Kamanda wa polisi wa mkoa wa Mara Robert Boaz alikiri kupata taarifa za kifo hicho na kudai kuwa ni kifo cha kawaida kwa kuwa alikuwa kwenye mazoezi ya usaili. Kuhusu utaratibu unaotumiwa kuwapima afya wanaojiunga na jeshi, alisema hatua hiyo hufanyika baada ya kufaulu mchakato. Baadhi ya watu ambao wamekuwa wakifuatilia mafunzo hayo mara kwa mara walisema awali vijana wengi walianguka baada ya kuzidiwa wakati wanakimbia umbali wa kilometa tatu. teule ya wilaya,tayari kwa kusafirishwa kwenda Mwanza kwa mazishi.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    RIP mpiganaji, ingewezekana hata ajira ya Ubunge wakimbie kutuzungukia
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh wewe unaleta comedy
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    ila kuna umuhimu wa kuoima afya zetu mara kwa mara.
    Jamaa alikuwa anajiona ana afya njema kiasi cha kuhimili mikiki mikiki ya jeshi kumbe afya yake mgogoro mkubwa utadhani wa lran na USA.
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Point yangu ni why ajira zetu inakua ni kwa mituringa kupita kiwango ila ubunge mhhh pesa yako tu, although huwa wanatumika wengine wanatupigia magoti, wengine wanatuamkia. Ila all in all kwa majeshi tuwachunguze afya mapema wapiganaji na mazoezi yasizidi human capacity. nakumbeka nilipokua JKT (Madolee) Mafinga Operesheni mhh SIRI yangu wasijenitafuta tulikua twaenyeshwa kupita maelezo push up yaani mapaka unapoteza hesabu kilichokua kinasaidia ni ukiwa chini anakusahau hapo ndipo twapumzika but they need to easen up on new recruits
     
Loading...