Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aendelee ama asiendelee.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jun 18, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    je?kama mke uliye nae kwa wakati huu mlikuwa mkienda pamoja disco na sehemu mbalimbali za starehe kabla hamjaoana,ni sawa uzidi kwenda nae ama mke nyumbani mume ulabu na marafiki?na je,unaweza kumruhusu aende pekee sehemu hizo nilizotaja?sinema,ukumbi wa disco n.k.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama ulikuwa unaenda naye kabla hamjaoana kwa nini baada ya kuoana uache kwenda naye?? Itakiwa uendelee kwenda naye kwani ndiyo kikolezo cha upendo wenu. Ukianza kubadilika kihasi basi ni alama ya kuanza kupungua kwa upendo, vinginevo una sababu ya kweli ya kutokwenda. Na hapo anaweza kwenda mwenyewe. Yafaa kumwamini.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi kama mke mwenyewe nilikutana naye Club, kweli nimruhusu aende kujirusha mwenyewe bila kuhofu kuwa anaweza kukutana na wengine kama alivyokutana na mimi?

    Just thinking aloud...
     
  4. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo ndugu ndio panapoleta balaa.aende peke yake.?na vile hizo sehemu hazitambui nani kaoleka nani bado,kwangu inakaa ngumu.
     
  5. P

    Preacher JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukisha kuwa na familia, mambo ya kujirusha inabidi uyaangalie sana - imagine una watoto - mnamwachie mfanyakazi - mnaenda kujirusha - kwanza watoto wakikuwa wanajifunza nini kwa parents??? isitoshe unakuta familia mfanyakazi ndio kiongozi wa familia - wenye nyumba busy kujirusha - hadi lini?? ni vyema ukiamua kujenga familia - ujenge familia yenye maadili mema - kama ni kutoka - mtoke wote wawili - kwa mpango maalumu - otherwise - ndio mwanzo wa mafarakano katika familia - watoto kutopata mapenzi na malezi ya wazazi - nao wanajiingiza kwenye mambo ya ajabu ajabu na kupata upendo kwa marafiki ambao saa ingine wanaweza kuwa-mislead - e.g. kuvuta bangi, drugs - kutofanya vizuri kwenye masomo etc. MUME na MKE ni wajenzi wa familia - baada ya kuamua kuishi pamoja - Mungu atawale maisha yenu full time - hapo mtawin
     
  6. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Endeleeni ila kwa sasa mke isiwe mara nyingiii sana ili akae home na kuangalia totos. Unataka kwenda peke yako kila siku ili ukachukue mizigo au?
     
  7. A

    ALLY KILUNGUZO SALUM Member

    #7
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Unapaswa utofautishe maisha ya ujana na utu uzuma.huwezi kuwa kila siku wewe ni kijana tu.kama kutoka ni mipango maalum siyo eti uwe kama zamani kutoka kila siku.wakati huu ukumbuke kuwa una familia ya kuangalia.

    Ally kilunguzo salum
     
  8. S

    Sweet Mary New Member

    #8
    Jun 19, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haitakiwi kupunguza mapenzi baada ya kuoana, maana kitendo cha kumuacha mwenzio home kila unapotoka out ni sehemu mojawapo ya mapenzi kupungua. Inapaswa utoke na wife wako ndio inaleta heshima hata kwa wale wanaopenda kuharibu mahusiano ya watu wanashindwa waanzie wapi.
     
  9. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli kuna wakati wa ujana na uzee.lakini hebu tizama wakati mkichumbiana ama hata mlipo oana pengine hukuwa na kazi.wakati huu uko na kazi na marafiki wapya kazini.hivi 2seme kweli bila kuficha unapoamua kukutana na marafiki wikendi,je mtakuwa mnabebana na wyf kila mahala?na 2kumbuke sio marafiki wote 2lio nao wameshaoa jameni.na hata kama ndio wameoa je,nao watatoka na wake zao?
     
Loading...