Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aenda Kwa Daktari wa Meno, Apoteza Jicho Lake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtwana, Oct 31, 2012.

  1. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]Mtoto wa miaka 7 wa nchini Cyprus aliyekuwa akisumbuliwa na maumivu ya meno amepoteza jicho lake baada ya daktari wa meno kumdondoshea dawa ya ganzi kwenye jicho lake.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Kwa mujibu wa magazeti ya Cyprus, mtoto huyo alipelekwa na wazazi wake hospitali alipokuwa akisumbuliwa na maumivu ya jino.

    Wakati akiwa hospitali, daktari wa meno alitoa dawa ya ganzi na kumuonyesha mtoto huyo na wazazi wake dawa ya ganzi atakayotumia.

    Wakati akifanya hivyo kwa bahati mbaya matone ya dawa hiyo yalidondokea kwenye jicho la mtoto huyo na kupelekea mtoto huyo apoteze nuru ya macho yake.

    Mtoto huyo aliwahishwa kwenye kitengo maalumu cha macho kwenye hospitali hiyo hiyo ya serikali lakini juhudi zao za kuliokoa jicho la mtoto huyo zilipokuwa zinafeli mtoto huyo aliwahishwa kwenye hospitali binafsi ambako huko pia madakatari walishindwa kuliokoa jicho la mtoto huyo wakisema kuwa amecheleweshwa sana kupewa tiba hivyo hakuna kinachoweza kufanyika kulikoa jicho lake.

    Kwa mujibu wa magazeti ya Cyprus, wazazi wa mtoto huyo wamemfungulia mashtaka daktari wa meno na daktari wa macho kwenye hospitali hiyo.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    Napenda kuuliza wanaJF hivi ingekua kwetu ingekuaje au ndio watasema ni kosa la kibinaadamu?
     
  2. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mtwana thread yako ilifaa uweke kwenye hoja mchanganyiko na siyo hapa.ninapita tu tutaonana baadaye.
     
  3. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Hayo yako tenaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    This is not politics,address on the right forum for right answers!
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    so sad for the kid! sory kwa wazazi pia!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    So sad!
    Mods peleka hii thread kunakohusika. Hapa ni mambo ya vitu vizito vyenye ncha kali tu
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hizi ndo zile za Salm kikeke bbc.
     
  8. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kihele hele cha nini? ya Ngoswe mwachie Ngoswe!!!!!!!
     
Loading...