Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Advocate Nyombi ni advocate?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dazu, Feb 27, 2011.

  1. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu huwa sielewi kama Advocate Nyombi ni wakili au Advocate ni first name yake? Kindly assist!
     
  2. 911

    911 JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Do ur homework fella.Nowdays the forum is full of threads asking questions that could easily get answers even by simple google search.Aaaagh!
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Sijui kwa nini unataka kujua hili ila ukweli ni kuwa Advocate ni jina la kwanza la mheshimiwa yule; siyo wakili. Ni kama ilivyo kwa Generali Ulimwengu kuwa yeye siyo general wa jeshi ila hilo ni jina lake. Ingawa Tanzania hapa tuna majina yaliyo na tafsiri tofauti katika lugha ya kiingereza kwa mfano jAunt ni jina la kwanza la binti Aunt Ezekiel ambaye ni maarufu Tanzania, huko Zimbawe wametuzidi sana. Utasikia majina kama Lovemore, Honestman, Chief, Captain. Sincere.
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Pamoja na jina lakini vilevile Advocate ni Lawyer by professional.
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Una kesi?
     
Loading...