Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Advice me please.I need help ,nadhani nina addiction ya JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zion Daughter, Oct 24, 2009.

  1. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Waraka kwa wote wenye mapenzi mema,
    Toka niifahamu JF mpaka sasa,imekuwa ni rafiki wangu wa karibu.Nikifika Ofisini asubuhi kitu cha kwanza ni kuangalia JF kumejiri nini.Hata kama nina kazi nawezajisahau na kuendelea na JF.Kwanza naogopa kuwa fisadi kwenye kipengele cha muda wa watu.Pili nitashindwa kubalance muda kufanya shughuli zangu nyingine za maendeleo hali hii ikiendelea.
    Wakati mwingine najitahidi kuipotezea nisifungue najikuta nashindwa.
    Nifanyeje?na wewe mwenzangu unafanyaje au huu ulevi ni wangu tu peke yangu.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Mchumba bana? Mbona mengine husemi? Si kweli kwamba kama si JF tusingechumbiana?
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wikiendi inasemaje kwanza?hata humisalimii?
    Halafu mengine yapi my dia?Mbona unataka kumwaga mchele kwenye kuku wengi?Mimi kinachonitia hofu kitumbua kisijeingia mchanga!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Sorry darling. Hujambo mamii? Leo wikiendi nimewaachia wapwa. Full nuksi. Nimemkwangua mtu mitaa ya kati tangu asubuhi natoa rushwa ili nisepe matatizo.Yani leo JF uko wewe na mimi tu kwenye kile chama chetu. Hahaha! Wapwa na mabinamu wanajivinjari. At least nna uhakika mchumba wangu uko salama mida hii. Hahahaha!
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pole kwa yaliyokukuta.Ninakuombea nuksi iondoke.Na mie ngoja niende nyumbani nikapumzike.Si unajua kazi na dawa!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Nisubiri basi tuondoke wote. Lift bana.
     
  7. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu Chrispin/Ziondaughter,

    Sasa mbona mmeibadilisha post kuwa uwanja wa personal contacts kati yenu na kutoka nje ya post yenyewe. Mmetunyima nafasi ya kuchangia hoja.

    Ukweli na mimi JF imekuwa kama ndio kila kitu kwangu kwani nikiamka tu hata kabla sijapiga mswaki lazima kwanza nifungue JF kuangalia ni kipi kipya kipo huko kabla sijaendelea na mengine. Ikitokea nikakuta haipo hewani, tayari siku yangu inakuwa imeharibika.

    Ukweli ni kwamba kwa wengine JF imekuwa ni sources of information kiasi cha kwamba isipopatikana basi kila kitu kinakwenda kombo. Nafikiri la maana tuendelee kuwasupport mods financially ili waendelee kulisukuma gurudumu la JF.

    Tiba
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Samahani mkuu. Unajua sometimes uchumba bana. Hahaha! Pole na wewe kwa tatizo kama lililomkuta mchumbangu.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole shem kwa hiyo vp unataka kuikacha JF maana wengine iwa wanatangaza kukacha lakini utakuta wanachungulia kama kawa.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mpwa nadhani na-deserve kufafanuliwa hiyo red.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa si kwako au nakosea?
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Kiongozi mbona hadi sasa upo upo au ndo wakamata ndovu na huku upo JF...ndo addiction yenyewe!

    Msalimie shemeji ZD. Kugonga weekend noma-malizaneni tu juu kwa juu:D
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Afadhali, manake presha ilianza kupanda na kushuka. Vipi hapo nyumbani kwa mpwa nguli pana serengeti za kutosha?
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Kiongozi bana. Umegonga ikulu kinoma. Hapa natafuna Valeur tayari kwa ile kazi yetu. ZD kaenda kuandaa makao.
     
  15. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mna pendana au mna ipenda JF?
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hahaha...kiongozi usisahau raough rider..nadhani ndo ilishinda lile shindano letu!

    Mi leo nimetulia na cocktails tu...
     
Loading...