Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Advera Senso,msemaji wa Jeshi la polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 3, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimemsikiliza huyu mama akihojiwa na sudi mnete wa idhaa ya kiswahili redio DW,amesema kwamba kuna watu 30 wamekamatwa wakitokea Iringa kwenda mbeya ambao wanawahisi ndio waliosababisha vurugu,
    Pili amesisitiza kwa KUJIAMINI kuwa Marehem Mwangosi ameuliwa na kitu kilichotumwa kutokea upande wa wananchi na si POLISI,,,,,,
    HIKI CHOMBO SIJUI NANI HUWA ANAKIRUSHA YAILAHI
     
  2. 654

    654 Senior Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu ulitegemea akubali kuwa alilipuliwa na tear gas canister? she is serving her master
    penye ukweli uongo hujitenga, DAIMA
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    mojawapo ya maofisa hopeless ni yule mama,under the carpet anatoa k kwa mkubwa ndo chanzo hata cha kupewa nafasi ile licha ya cheo chake kuwa kidogo kwa wadhifa ule,,kiitifaki ya polisi
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dah! hao ndo maintelijensia wetu, mama anatamka hivyo!! ripoti ya uchunguzi tayari imeishatoka?????.
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kazi bado tunayo wadanganyika
     
  6. d

    dmwinuka Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kweli inasikitisha sana kuona haya yakitendeka katika nchi inayohubiriwa kuwa ni kisiwa cha amani na ukweli kupindishwa, lakini kila chenye mwanzo na mwisho wake upo. let's wait and see.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Hawa ma policcm wamesahau watu waliowazunguka wana IQ kubwa zaidi yao...wamejisahau wao ni failures wa sekondari almost wote,sasa sababu wameingia huko ni amri wanataka kutuburuza wote na ujinga wao....sio karne hii!!Mwema angejiudhuru kulinda heshima ya Jeshi!ushemeji ungewekwa pembeni sasa jamani imetosha
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bado najiuliza,na nnazidi kujiuliza MSEMAJI WA JESHI LA POLISI ANATUDANGANYA AU ANAJIKANGANYA????
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Picha za tukio zipi, zitawasuta
     
  10. t

    thandiswa Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha kwanza mwema angeachia ngazi,afuate kamhanda hadi huyo mmama msemaji wao ni aibu kuturudisha zama hizo wakati kila kitu kiko wazi,watu wameshuhudia live,picha zipo. kuonyesha ni wanyama kiasi gani wamemwacha na nyama tu hata bila kumsitiri kiumbe cha mja,wanamuhangaikia mwenzao. Sina hakika na IQ ya jeshi la policcm kiukweliwana bahati sn wadanganyika hawapendi makuu,pangekuwa pengine yaaani jana leo ni kelele,maandamano barabarani wote hao watoke ila kuonyesha watz ni wavumilivu,wako kimya.
     
Loading...