Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adui yao ni nani hasa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Nov 6, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Huwa najiuliza siku zote,hivi hawa jamaa adui yao ni wanaotafuta haki yao au wale wanaokandamiza na kuiba haki za wengine?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    usiusemee moyo wao
     
  3. Mfikiri

    Mfikiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    du.. mwili wako mazeee...
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizi walio wengi humo ni mbumbumbu, ni kama mbwa akiamrishwa kamata atakama hakuna kujiuriza kwa niini nakamata. Hawa jamaa huwa wako tayari hata kuumiza kama si kuua hata ndugu zao, Nafikili mafunzo wanayo pata huwa brain-wash kabisa; na kupunguza uwezo bnafsi wa kutafakari mambo; Ndio maana wanaweza kuvumilia kuishi kwenye vile vijumba tanuli kwa joto lililomo humo ndani.

    Hawaoni haya kuchukua hadi rushwa ya 500.
     
  5. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa ni watu wasiojua kusema why. Wengi wao huishi kwa kutegemea rushwa so hawaoni uchungu na taifa kabisa. Wakimuona mwananchi anaishi bila rushwa na bado maisha yake ni mazuri wanaona wivu mno. Ni moja ya kundi la watumishi wenye uwezo mdogo wa kufikiri hapa TZ. Na kwasabu hiyo wanawivu ndo maana wakiambiwa kamata wako radhi wakupige ili angalau kupunguza machungu ya frustrations zao.

    Tuwaonee huruma.
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaa wanaonekana wako fit ile mbaya, naona hawa ni FFU
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wamechooka duh pole yao hahhaha
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu siusemei moyo wao ila mioyo yetu,kumbuka kuwa hawa jamaa wako kama madogi wakiambiwa tu shika basi sisi ndio tunaumia na ndio maana nikaona niulize ili tujadili na kuweza kutoa maoni yetu ya nini kifanyike kuweza kuwaelimisha hawa jamaa kuhusu matumizi yao ya nguvu hata pale isipohitajika,na ukumbuke pia mara nyingi hawa jamaa ndio huanzisha vurugu na sio wananchi ambao mara nyingi hudai haki yao kwa kuzingatia sheria na amani.
     
  9. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    FFU mmoja alisikika akisema kuwa wanapokuwa kwenye kazi ya kuwapiga watu, hawaishii kuwapiga tu bali na kuwasachi mifukoni mwao na kuwaibia. Ni watu wa hovyo sana hawa.
     
  10. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Wengi wao ni Mashoga! Juzikati nilikutana nae mida ya saa tano usiku likawa linashika mpini wangu linang'ang'ana nilifubue. Nikachomoa cfanyi ushetani huo. Jamaa yupo kwenye mizani ya mandela road karibia serengeti wenye mzuka kapigeni bwabwa hilo.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,753
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Mie adui yangu ni CCM
     
  12. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haya mavazi yao yananikumbusha sinema ya Robo Cop. Kwa mtaji huu wale wagomaji wajiandae kuipata. Si unajua tena mambo ya Fanya Fujo Uone (FFU)?
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Adui wa hao jamaa na wale marafiki zao wa karibu sana - CCM.
     
  14. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #14
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, wengi hutumia nguvu zaidi kuliko busara. Shule kitu muhimu sana. Lakini at least jeshi la sasa limebadilika. Zamani wangeshaua raia wasio na hatia
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi huwaga nawasubiri wakishastaafu wanvyokuwa mapimbi.utasikia enzi zangu nilikuwa mbaya oo nilikuwa simbiwi hivyo oonilikuwa njiogopa oo nilikuwa na hela.
    huwa nawapa dozi tu kama anauza tv ya laki na nusu mi napa30000 tu.akiomba bia nampa mia mbili za gongo.
    pambaf sana hawa jamaa na serikali yao.
     
  16. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Adui yao ni yoyote anaeipinga ccm
     
Loading...