Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adui wa mwanamke ni mwanamke

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Maundumula, Jan 9, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari,

    Nakumbuka sana wadada wengi niliosoma nao shule ya msingi na hawakufanikiwa kuchaguliwa na wengi wana watoto wameolewa wengine hawana mbele wala nyuma. Walikuwa na akili za wastani na watiifu kweli mbele ya walimu , walikuwa wasafi wanapendeza na waliwahi sana shule kuliko hata mimi.

    Tatizo ni kwamba walimu wa kike waliutumia utiifu wao vibaya wakawafanya hawa watoto wa watu masikini kama ma agent wao wa kuuza ubuyu, pipi, visheti, banzoka nk ndio walimu wa kike hao , je wakikutana na hawa watoto ambao "wamewalostisha' leo hii watawaambiaje?

    Walimu wa kike ni asilimia kubwa zaidi kuliko wanaume pengine hata 70% wao wangekuwa mstari wa mbele kumpa mwanamke maendeleo hakika wanawake wangefika mbali.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Unatafuta ugomvi na walimu wa kike waliomo humu
    Ngoja waje
    Na hii hata kule MMU ingefaa zaidi sio huku jukwaa la elimu
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha dharau hapo ulipofika umefikishwa na hao walimu wa kike!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hoja nyepesi sana hii
     
Loading...