Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adui namba moja ya watanzania ni eliaza feleshi - Director of public prosecution

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bona, Jan 10, 2012.

  1. bona

    bona JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    wana JF leo tumjadili director of public prosecution ndugu eliaza feleshi, wengi wetu tunailaumu pccb kua haiwachunguzi wala rushwa na mafisadi lakini kazi ya pccb wakishamaliza file lote wanampelekea huyu bwana yeye ndo awafikishe mahakamani kwa hiyo mapambano ya ufisadi ktk tanzania hayatafanikiwa bila huyu bwana kua shupavu, yeye kila file analopelekewa anadai ushahidi haujitoshelezi kwa hiyo hawezi mburuza huyo mtuhumiwa mahakamani eti serikali inaweza shindwa kesi na kudaiwa fidia kubwa ambayo ikilipwa italeta hasara kwa serikali, swali la kujiuliza hadi pccb wampelekee file si kua wamejiridhisha kuna kesi ya huyo mtu kujibu kwani hata pccb wana kitengo cha sheria!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mtu akishakuwa mteule wa Rais unategemea nini Mkuu?
    Ishu zote za Grand corruption kwa namna moja ama nyingine zina mahusiano na wakulu, sasa ni lazima awa'consult kabla ya kuproceed na matakwa ya sheria!
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    na mbaya zaidi hii post ni ya kuteuliwa na rais, mifumo ya sheria ya nchi hii imebuniwa kuwalinda watu wa jamii fulani suala la sheria msumeno halipo! cha kusikitisha huyu bwana ana power hata ya kumsamehe mtu asishtakiwe pasipo yeye kuhojiwa na yoyote! ana declare tu state does not wish to proceed with a case against mr.X thats it!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    ofisi badala ya kujaa vitendea kazi imejaa mafile ya takukuru mpaka darini
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sasa kumbe unajua kua DPP ni mteule wa yule jamaa?
    Kama ndivyo basi ilitakiwa useme kua yule jamaa ndio adui yetu mkubwa
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kutokana na mgongano huu wa kimaslah pamoja na kulindana, ndio maana wadau wanapendekeza tuwe na muendesha mashtaka wa UMMA
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kiasili watanzania tuna maadui watatu na si mmoja. Ni ujinga, umasikini na maradhi. Feleshi hawezi kuwa adui yetu bali huyu ni mwathirika wa ufisadi
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Mimi kwangu adui namba 1 ni taasisi ya urais, ambayo feleshi yupo chini ya hyo taasisi.
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    katiba mpya ndio dawa; tenganisha urais katika uteuzi wake; ateuliwe na bunge
     
  10. bona

    bona JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nilileta hii thread hapa at least wajue kua kuna vikwazo vingi sana ili mapambano ya ufisadi yafanikiwe! this guy has got the easiets job fo all public servant, he doesnt even get media attention!
     
Loading...