Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adui halisi wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fitinamwiko, Aug 13, 2012.

  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1) Maisha magumu kwa watanzania wengi yaliyosababishwa na UFISADI wa viongozi wa serikali ya CCM
    2) Dhuluma ya ardhi na unyanyasaji kwa wananchi unaosimamiwa na serikali ya CCM chini ya Mwamvuli wa WAWEKEZAJI
    3) Ahadi za Uongo zinazotolewa na viongozi wa serikali ya CCM kwa wananchi
    4) Mishahara midogo, malimbikizo ya madeni ya wafanyakazi, Malipo kiduchu ya wastaafu chini ya utawala wa CCM
    5) Siasa za Makundi chini ya muasisi (Mzee wa Kaya) ndani ya CCM
    6) Viongozi kuacha maadili ya Waasisi wa CCM, matokea Chama kukosa Dira
    7) Kauli Tata za Viongozi wa CCM chini ya Katibu Mwenezi - Nape
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Karibu sana!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mbaya sana hii..................ccm imeliangamiza taifsa
     
  4. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini umeshindwa kumjibu kwa hoja za msingi badala yake unaanza kuuliza maswali? acha ushabiki wewe ni GT mkuu
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1) Ni wajibu wa serikali ya CCM ku audit matumizi ya Vyama vyote vya siasa, sasa kama kuna Ubadhilifu ndani ya CDM ni matokeo ya UDHAIFU wa JK na serikali yake ya Magamba
    2) Ndani ya CDM hakuna Rais na wala hakujatokea kuwa na Rais. CCM imepandikiza mamluki wake kuleta chokochoko.
    3) Serikali yako ya CCM inawalipa kiasi gani Viongozi wakuu wastaafu, Mkapa, Lowasa na Chenge, Vipi mbona majina yao yanatajwa kwa UFISADI, ambao serikali yako ya Magamba inaufumbia macho na kuwafunga watu wanaoiba kuku/

     
  6. U

    Udaa JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa ccm na gvt yao kiujumla wana lana kwa kutusababishia ugumu wa maisha,na kila anaye watetea humu jf laana ya watanzania wanaoteseka na umasikini uliokithili imfikie.
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    CCM yenyewe.
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wivu pia utaiangamiza CCM.
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazee wa ccm dodoma wamewaomba wanachama wa ccm kumpendekeza mgombea urais ambaye hataanguka hovyohovyo kwenye kampeni zao.

    Maana wananchi wengi wameona mtu wa namna hiyo anakuwa na nguvu za giza, na hivyo kuwaomba masheikh na wachungaji kuwaombea wagombea wote kusudi wasiwatie aibu mbele ya wananchi tendo hilo linaoneka kwamba kiongozi wa namna hiyo anaongozwa na mapepo na na nguvu ya giza na si uadilifu na chaguo la wengi.
     
Loading...