Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adoption

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loading....., Dec 19, 2011.

  1. Loading.....

    Loading..... Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba nisaidiwe kwa hili, ni process zipi unatakiwa kuzifuata ukitaka ku adopt mtoto Tanzania? nipo nje, nataka nirudi home ni adopt mtoto.(mtoto wa ndugu yangu)

    nahitaji kujua process za mtu ambaye ana uraia wa bongo na mtu ambaye hana uraia wa kibongo, ni tofauti au ni sawa? kuna ugumu wowote?
     
Loading...