Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adobe photoshop 7

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MKANDAHARI, Aug 29, 2012.

  1. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Habari zenu wana JF. wakuu mimi si mtaalamu sana wa adobe photoshop 7 lakn kwa kiasi flani najua jua. Problem yangu kubwa ni jinsi ya kufanya picha ing'ae na kuw na rangi km chocolate flan hta km m2 mwenyew alikuw black kiasi gani! Hii technique inanishinda wajameni! Msaada plz!
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kuna brushes huwa natumia kufanya touch up ya uso nyeusi. sijui hata ziko wapi ila nikizipata nitaku email. kuhusu mng'ao, sijakuelewa. unataka ing'ae kivp
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nenda edit>effect
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,001
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    hio easy hasa kwa bigginer kama wewe,

    1. Kwanza badilisha hio photoshop 7 atleast Uwe na cs5

    2. Nenda filter click blur click surface blur then adjust mng'ao unaoutaka

    3. Ki advance zaidi baada ya picha kukaa vizuri nywele na vitu vya jirani pia vitakua vimepoteza uhalisia kuvirudisha kama zamani ili uache uso tu ndo uwe umebadilika tafuta eraser tool pemben hapo erase blur na uache uso tu unang'aa (wakishua sio)
     
  5. leh

    leh JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kuna brushes huwa natumia kufanya touch up ya uso nyeusi. sijui hata ziko wapi ila nikizipata nitaku email. kuhusu mng'ao, sijakuelewa. unataka ing'ae kivp?
    P.S, natumia CS5
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi naona msimuelekeze we baki na sura yako iyo iyo kwann ujirembe bwana
     
  7. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    daaah mi sijatumia photoshop 7 muda kidogo, kama unaweza pata kuanzia 8 i mean CS mpk CS5 inakuwa bomba zaidi,

    mi nahisi shida yako ni brightness na contrast nahisi japo sina uhakika sana, kama ndio ivyo
    nenda kwenye image > adjustment > brightness/contrast cheza nazo mpaka uridhike na unachokitaka
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,022
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    kwa adobe AE kuna ka-plug kanaitwa "remove grain".ukikatupia hako na ukawa na technical skills on how to do some proper settings
    picha hubadilika na huleta mnga'o wenye mvuto sana.kwa PS CS5/CS6
    nadhani kipo,kama sijakosea inaitwa "dust and scratches,median or reduce noises"
     
  9. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    weka link ya kupata hiyo photoshop cs5
     
  10. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nenda 4shared.com na usearch photoshop cs5.exe..........nilivyo install kwangu ilikataa kufunguka,nika run as administrator baadae ikawa inafunguka kama kawa
     
Loading...