Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Admission letters udsm zipo tayari

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BENGA FELIX, Sep 24, 2012.

  1. B

    BENGA FELIX New Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin:
    Napenda kuwaarifu students wa first year UDSM kuwa tayari admission letters zimeshaanza kutolewa chuoni. Kwahiyo kama mtu unaweza kufika chuoni unaweza kufika na kukollect letters zako ikiwa ni pamoja na kupiga passport size picture.Nawatakia maandalizi mema.

    angalizo
    Hairuhusiwi kuchukuliana letters hizo.
     
  2. E

    EJay JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    passport unapiga hapo chuoni au nina kuja nayo mkuu.
     
  3. M

    MR TSETSE FLY Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YES, Passport zinapigwa palepale chuoni kwenye maktaba ya chuo, usiulize kuhusu michango tena kwani passport hizo ni za admission ambayo ni bure yaani hulipi kitu.
     
  4. M

    MR TSETSE FLY Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YES, Passport zinapigwa palepale chuoni kwenye maktaba ya chuo, usiulize kuhusu michango tena kwani passport hizo ni za admission ambayo ni bure yaani hulipi kitu.
     
  5. A

    Arnold Ndosi Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Je,unachukuwa Hzo Form Na Kuondoka Nazo Ili Urudishe Baada Ya Kuzijaza ama?je,huwa Wanatoa Kuanzia Muda Gani Mpaka Muda Gani Na Ni Wapi Zinachukuliwa,ni pale Utawala?.ahsante Kwa Taarika,nimekupendajeee!
     
  6. M

    MR TSETSE FLY Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes, unachukua na kuondoka nazo kisha kwenda kuzijaza mahali kunakohusika kama kwa doctor na sehemu nyingine unajaza mwenyewe,ila kuna form mbili ambazo zina majina A naB ambazo itabidi upige copy na kuzirejesha chuoni,form zinachukuliwa nyuma ya Bussiness school kwenye ukumbi ambao mimi ni mgeni siujui jina.Form zitarejeshwa wakati wa orientation
     
Loading...