Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Admission Law School

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Askari wa miguu, Sep 15, 2012.

  1. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani applications za Law School ni lini kwa next entry ile ya January kwa anayefahamu!
     
  2. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    january? dicemba? Mbona naskia decmba...mwez huu mwshn naskia watatoa
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Tembelea
    Law School of Tanzania Website mara kwa mara!! Majibu yako yatakuwepo kwa wakati!!
     
Loading...