Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Admision letter udom for first years 2011/2012 academic year

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bushman, Sep 29, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Fomu na barua zinapatikana kwenye tovuti ya chuo kikuu cha dodoma unalog in kwa index no.ya form four kama user name,na surname kama password ikiwa kwenye capslock
     
  2. talentboy

    talentboy JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,086
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Asante kwa hii taarifa,mkuu naomba unifahamishe lbd kiasi gan cha pesa anachotakiwa kulp mwanafunz ili apate kusajiliwa(kwa waliopata mkopo wa bodi)au na wao ndo km udsm?maana naona hali kl kukicha ktk vyuo vyetu inazdi kuwa tete!
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Peleka ubao wa mtangazo. Udom bwana!!!
     
Loading...