Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Administrative Assistant UNICEF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mau, Aug 19, 2009.

  1. Mau

    Mau Senior Member

    #1
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Administrative Assistant

    Category:Office & Admin

    Location:Kigoma, TanzaniaEmployment Type:Full-TimeSummary:The United Nations Children Fund(UNICEF) Description:Requirements:
    • Completion of secondary education. Ability to operate computers and telecoms equipment
    • Five years of progressively responsib;e clerical, administrative or financial work
    • Very good knowledge of the local language and one or two languages of the organization.
    Interested candidates should apply in writing/online with a copy of their CV with vacancy notice number 2009/22 clearly marked on the envelope. Do not attach copies of your certificates.
     
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hizi nafasi za kazi naomba waende wale ambao hawana kazi kabisa, mimi mikoa ya huko ni kupoteza uelekeo tu. Hasa wale ambao tumeishi mjini kurudi huko ni kama unarudi nyuma. msiache kazi zenu dar kwenda huko maporini boarer.

    Ni usahuri wa bure, think critical.
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na walioko kwenye mining industry unawashaurije?
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama umo ndani ya jahazi endelea huku ukiangalia kurudi mjini. nasema wale ambao hawajawahi kwenda mikoani kwa kazi za zima moto kama wakimbizi, mining nk.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nimekutumia CV yangu kwenye PM yako mkuu......
     
  6. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unge attach website sasa, mbona unaweka kitu halafu huweki wapi wapate hizo website ili wajaze form? Usingeleta kabisa kuliko kuleta nusunusu.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    jamaa kaleta infor nusu nusu.....wapi watu watume maombi? ndio maana mie nimeamua kumtumia CV yangu kwenye PM yake ajue wapi ataituma
     
  8. M

    Mage Member

    #8
    Sep 5, 2009
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunaotaka kutuma kwa barua je?
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakuna Address ya kutuma maombi mbona?ingekuwa nafasi za kazi zinatangazwa namna hii haki ya Mungu kusinekuwa na watu wanaoapply info nusu hiyo mkuu kama unataka kusaidia watu especial sisi tusio na kazi ingependeza ungetoa na anuani ya kutuma maombi.
     
  10. m

    muvimba Member

    #10
    Sep 30, 2009
    Joined: Apr 20, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    nafikiri wazo ni zuli kuwa kazi imetangazwa tupe address, ni wapi UNICEF Dar au Kigoma confirm mkuu
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    in writing lakini hatuoni address ya kutuma mzee....waweza kutupatia?
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa nini unadiscourage watu hivyo kuapply hiyo kazi ya UNICEF?ikiwa dar tu ndo watu waombe jamani?maisha ni popote na kazi pia ni popote si lazima iwe mjini tuu sijui rusha mara dar mara mwanza maana hiyo ndo mikoa inayojulikana sasa. halafu mwisho wa siku watu wanalalamika mikoa mingine imebaki nyuma itaacha isibaki nyuma kama work force yenyewe ndo hiyo inadiscourage wengine kuomba kazi huko???kudevelop kwetu kutachukua muda kweli with that attitude...
    Ndugu zanguni kama unajiona unaqualify and the post suits your needs please ombeni wote wenye kazi na wasio na kazi you never know what lies ahead sawa...good luck na pia aliyerusha tangazo tunaomba address wengine tuiombe au tuconnect ndugu zetu.nawasilisha.
     
Loading...