Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adicted

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by coolbabyboi, Jan 22, 2012.

  1. c

    coolbabyboi Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habri zenu wana JF naomben msaada juu ya hili nimekuwa addicted na FACEBOOK cjui jinsi ya kuacha ?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    angalia usiwe addicted na jf pia.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Bora addiction ya jf maana kuna madaktari waliobobea watakushauri
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    facebook! facebook! facebook!! agriiiiiiiiii!!!!*!"¥,*&# ......... kawaulize huko huko facebook.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiwa busy facebook utaisahau ila kwa kuwa hauna mambo mengi ya kufanya lazma uwe addicted nayo.
     
  6. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,023
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hata mimi wakati ule najiunga FB nilikua kama wewe,lakini tangu nimeingia JF....!
    Kabla sijamshukuru Mungu kwa kumaliza siku salama,huwa napita hapa kwanza.
     
Loading...