Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu zingine kiboko

Discussion in 'Jamii Photos' started by TIQO, Feb 7, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Sote tumezoea kuadhibiwa pindi tukoseapo lakini hii adhabu ni kiboko.
    Ukiitumie kumuadhibu mpenzi wako hii imekaeje?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kameruni asiwepo karibu
    vinginevyo imekula kwako
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wife akichelewesha ugali unampiga na adhabu kama hii lazima atie adabu
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Labda avae helmet. Hii itakuwa Congo.
     
  5. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya ni mazoezi ya kijeshii au ni wanajeshi wanaadhibiwa...
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kwa nini apewe wife usipewe wew hapo? wewe hujui wanawake ni watu soft sana
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka hiyo noma sio adhabu ni mazoez tu
     
  8. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hi nchi gani jaman?
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mazoezi ya special force.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Duh!Hii nayo ni kali!
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Makomandoo hao wanapasha utosi.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,784
    Trophy Points: 280
    Halafu watu wanajidai "occupy Arusha", wanaambiwa tawanyikeni hawataki. Si lazima wawamalizie hasira zao!
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ni sihasa au?
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    hhahahahaha, hii kali!
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwanaume akienda nje ya ndoa akapewa adhabu hiyo, harudii tena! akirudia ni laana
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hahaha na akikameriwa kwa style hii heshima lazima irudi.
     
Loading...