Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu za maonevu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, May 28, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Kijana mmoja wa shule ya msingi alijikuta akila bakora kwa kumsaidia ndugu yake asiumwe na mbwa karibu ya shule yao mwl alikuwa karibu alipomsikia yule mfz akimtahadharisha kaka yake anaeitwa Wato kwa kumwambia "Wato mbwa x2. Mwl bila hili wala lile alimla viboko yule mfz.
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hii uonevu kabisa..... Mtoto ana haki ya kusikilizwa.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Du! hatari adhabu zingine bana
     
  4. Y

    Yahabib_1 Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da mwlm.alizan kuna mtu anakanyagwadu
     
Loading...