Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu ya wanafunzi wanaotukana walimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Prince edu, Mar 10, 2012.

  1. P

    Prince edu Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu ni mtu ambaye ni wa muhimu sana kwa maisha ya mwanafunzi yeyote yule na kupitia mwalimu tunapata madaktari,wanasheria,wabunge na wahasibu,ila kwa baadhi ya wanafunzi wanawadharau sana watu hawa kwa kuwatukana,kuwapiga na hata kuwabaka.Je,unafikiria ni adhabu itolewe ili kukomesha haya yote? Mchango wako ni wa muhimu!
     
  2. P

    Prince edu Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp wadau hebu changieni mi naona kiboko kiongezwe
     
Loading...