Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu ya wala rushwa!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by King Kong III, Jul 30, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kupitia hotuba ya baba wa taifa alisema "Tumeamua kua wakali sana na wala rushwa,kwamba ikithibitika mtu amekula rushwa kwamba aliyetoa na aliyopokea wote wanapata adhabu na hatukuwaachia mahakimu peke yao,anaenda ndani miaka miwili na viboko 12 wkt anaingia na 12 akiwa anatoka akamuonyeshe mkewe"

    Pia Mh mbatia ameshauri kwamba ikithibitika wamekula rushwa wafukuzwe ubunge na pia waende jela miaka mi5,Sasa sheria zinasemaje kwa wala rushwa,je ni miaka miwili jela au mitano?
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hana jipya Mbatia.
     
  3. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sheria namba 3 ya mwaka 1988 ya Haki, Kinga na Madaraka ya Bunge, inasema Mbunge anaweza kufungwa miaka mitano kama atapatikana na hatia ya rushwa
    Unaweza kuona anguko kubwa linalowakabili hao watuhumiwa.

     
  4. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri uthibitisho ili kila mtu ahukumiwe kwa haki. Wahusika wasipojiuzuru, basi nchi hii litakuwa shamba la bibi, kila anayepata nafasi, anachuma.
     
Loading...