Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu ya wajerumani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 1, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Wakati wa ukoloni wa Mjerumani raia 3 walifanya makosa mwarabu, mhindi na mwafrika, wakatakiwa kila mmoja akatafute tunda kisha waadhibiwe. Mwarabu alikuwa wa kwanza kurudi ameleta ndimu, palepale akahukumiwa ile ndimu itiwe mku*duni mwake, mwarabu alicheka sana. Alipoulizwa kipi kinamchekesha na amepewa adhabu kali, alisema anamuonea huruma mhindi kwa kupenda sifa amemkuta amebeba tikiti maji.
     
  2. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hujatueleza kuhusu yule mwafrika, au alipeleka nanasi?
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    alimcheka mwafrika bwana aliemkuta na Fenesi.....
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    leo umejitahidi kutuchangamsha sio thread zako za jana. bora uwe comedian tu,usilete tana mambo yako kama ya jana...........
     
  5. M

    Morris Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nahisi huyo mwafrika alipeleka ndizi..
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    jamaa alikuwa na Bonge la Fenesi....
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani inawezekana mwafrika alikwenda na nazi
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii mbona imo humu. Copy and paste.
     
Loading...