Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu ya kusaga meno.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TaiJike, Mar 21, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    [h=6]Padri mmoja alikuwa anahubiri, akasema, [/h][h=6]“Wasiotubu dhambi watalia na kusaga meno siku ya hukumu”. [/h][h=6]Kibogoyo mmoja akacheka, akamnong'oneza mwenzake [/h][h=6]"thithi tumebarikiwa, hii adhabu ya kuthaga meno kwetu haipo”.
    Athante Yethuu.!
    [/h]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ya vibogoyo yao ni ya kusaga fizi.
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Walioadhibiwa ni wenye meno.
     
Loading...